Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: Tái sinh!

Bạn dùng thang C02 mà cây xanh mướt nhỉ , mình cũng dùng nhưng có cảm giác nó ko đánh tan được Co2 nhưng cái ống đánh tan có 4 hạt nhựa tròn ở trong .

Em mê nhất thảm trân châu Nhật xanh đẹp nhìn thoải mái tâm hồn ghê

Hết sảy.

Bãi cỏ trân trâu nhật đẹp quá, theo ý mình, giá có 1 bụi tiger con khoảng giữa bãi cỏ thì thật nổi bật.

Hồ đẹp lắm, chúc mừng chủ nhân, mình khoái bụi diệp tài hồng nhất, thảm trân châu cũng mê li lun.

Trích dẫn Gửi bởi PARASUCO
    Bạn dùng thang C02 mà cây xanh mướt nhỉ , mình cũng dùng nhưng có cảm giác nó ko đánh tan được Co2 nhưng cái ống đánh tan có 4 hạt nhựa tròn ở trong .
    Theo mình thấy không cần đánh C02 nhuyễn lắm đâu, mình xài thang để thử nghiệm, chứ thiệt ra mình cắm ống trực tiếp vào quạt của lọc. nó đánh nhuyễn cực kì. 2 tháng nay mình tắt Co2 để thử nghiệm xem Trân Châu phát triển không có C02 được không, và kết quả là trân châu hơi ngã qua màu vàng, không được đẹp lắm.

thảm cỏ tuyệt vời thật....anh trai có chơi co2 ko vậy,nhìn ghiền cái thảm cỏ quá đi

Trích dẫn Gửi bởi sakakura
    thảm cỏ tuyệt vời thật....anh trai có chơi co2 ko vậy,nhìn ghiền cái thảm cỏ quá đi
    Hồ của mình setup tính tới hôm nay là 6-7 tháng rồi, nhưng hết 3 tháng gần đây không chơi C02, và kết quả : lá vàng, cây không được đẹp như hồi sử dụng C02, và hôm nay đã gắn c02 lại [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/21.gif[/IMG]

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12