Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Trích dẫn Gửi bởi LastKnight
    Bể rộng mênh mông mà bác chỉ bỏ vào 2 cặp Ali dzậy :|
    bác cứ đùa em, em thả khoảng chục đôi nhưng chúng nó trốn hết. khi cho ăn mới thấy chúng nó ra.

Trích dẫn Gửi bởi LastKnight
    Bể rộng mênh mông mà bác chỉ bỏ vào 2 cặp Ali dzậy :|
    bác cứ đùa em, em thả khoảng chục đôi nhưng chúng nó trốn hết. khi cho ăn mới thấy chúng nó ra.

thêm ít đá hộc nữa đi anh ơi

trải nền cát trắng cho dẹp

Chỉ thấy hình ở trang 1 kô thấy ở trang 2,lỗi ở em [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]hìhì
    Sao hồ rộng vậy,đẹp vậy,bác kô làm 1 hồ thuỷ sinh cho lộng lẫy :|

Chào các bác!Em cũng đang nuôi một bể ali.Bể của em kích thước 70x35x45, nuôi 10 chú ali, xếp đá cuội làm hang và một chậu ráy.Em chưa trải cát vì còn lăn tăn vụ lọc có đủ sức vệ sinh bể không, vì thức ăn dễ bị đọng lại và chìm trong cát thì sẽ ô nhiễm bể.Em dùng lọc tràn tự chế.Các bác có cao kiến gì về hệ thống lọc vả trải nền cho bể thì đưa lên để mọi người học tập.Thanks cả nhà!

bể đẹp đấy cho hỏi cái bể này mua bao nhiêu tiền vậy

Theo mình nghĩ thì nền nên chải sỏi vụn thay cho cát vì sẽ dễ vệ sinh hơn khi hút.nuôi thêm vài con lau bể đẹp...nâng đàn ali lên gấp nhiều lần...
    Đang muốn đặt hàng vài đôi ali trong HCM,vì Hanoi không có...bạn nào chung thì pm nhé

Mình cũng muốn order . Có gì liên lạc với mình nhé, mình nhắn tin qua hòm thư bạn check nhé

có bác nào trong tpHCM liên lạc với Hải Thanh koi farm để ship ali giúp ae ngoài HN không nhỉ, mình đang muốn mua mấy đôi blue dolphin mà ko biết phải làm tn

Trích dẫn Gửi bởi gatobeoi
    Mình cũng muốn order . Có gì liên lạc với mình nhé, mình nhắn tin qua hòm thư bạn check nhé
    Mình đang định thế,nhưng ko biết giá cá và ship ra thế nào.Qua Giang Văn Minh hỏi giá thì chát quá...

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối