Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38

Chủ đề: kingkamfa

bạn nên xem thử nó có vấn đề gì về bệnh tật ko?nếu ko thì mua ngay đi bạn ơi,giá như vậy là wá bèo đó,châu phủ toàn thân,mắt trắng,đầu cỏ như vậy nửa,nếu ở chổ mình phải trên 2,5t.

Mình cũng đang định mua con này, mình chưa thấy ở ngoài, nên không biết thế nào. Nhưng có vẻ cũng đẹp đó. Tùy bạn quyết định/

Trích dẫn Gửi bởi ahuynguyen
    Con này là KKF chắc đó bạn, châu đầy mình, đầu đang lên và mắt trắng nữa, 1tr là rẻ rồi, mua đi
    con này mắt đỏ chứ mắt trắng đâu,xem hình 1 phản chiếu qua gương là thấy rõ.Mà kkf mắt đỏ thì là lai rồ,chỉ mắt trắng mới kkf gốc ko lai.Hiện nay có người bán cứ nói là kkf nhưng thật sự là ko phải,nếu ko có kinh nghiệm thì ko biết đâu.Theo tôi và có thể là tất cả mọi người đã chơi cá la hán lâu năm thì nếu con này là KKF chắc chắn ko bao h có giá 1tr..siêu rẻ.Bạn nên xem lại cẩn thận hoặc post hình rõ ràng cho mọi người xem.

Con này đúng king kamfa rồi khỏi bàn nữa.Cá như vậy là được rồi,mình em nó hơi dài nhưng chỉ ít lâu lớn thì sẽ ổn thôi.Chúc bạn mua được em nó nhé,sợ để lâu là bị người khác hốt mất đấy.

Trích dẫn Gửi bởi tocdo
    con này mắt đỏ chứ mắt trắng đâu,xem hình 1 phản chiếu qua gương là thấy rõ.Mà kkf mắt đỏ thì là lai rồ,chỉ mắt trắng mới kkf gốc ko lai.Hiện nay có người bán cứ nói là kkf nhưng thật sự là ko phải,nếu ko có kinh nghiệm thì ko biết đâu.Theo tôi và có thể là tất cả mọi người đã chơi cá la hán lâu năm thì nếu con này là KKF chắc chắn ko bao h có giá 1tr..siêu rẻ.Bạn nên xem lại cẩn thận hoặc post hình rõ ràng cho mọi người xem.
    Bạn nhầm rồi bên cạnh là con khác chứ không phải hình phản chiếu qua gương đâu.

ai nói con này không phải kkf thì dẫn người chuyên về ca' la hán đến nhà mà xem nếu không phải kkf mình bòi thuòng cho 1tr

con này đúng là king kamfa đó bạn,nếu nó kg bị tật gì thì bạn nên mua,king kamfa thì đầu phát triển chậm hơn,cỡ này vẫn nhiều hy vọng

1tr là quá ngon đó, king kamfa mình không dài không phải king kamfa.

đồng ý với nhóc 1t so với kkf thì rẻ nhưng mà đầu con này khó lên đây mình thì dài lớn lên ko cân đâu xấu cá hết !!! chỉ là quan điểm cá nhân chỉ có tính chất tham khảo thui !!! [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG] thân

Chính xác là KKF, nhưng đầu hơi yếu. Nếu bác thích thì bắt ngay đi, giá dó là hợp lý rồi.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối