Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 38 của 38

Chủ đề: kingkamfa

Trích dẫn Gửi bởi nokia 8910
    nếu bạn thích thì mua nhưng theo mình thì 1tr bạn có thể kiếm 1 e kingkamfa ngon hơn đó, bạn coi trên diễn đàn nhiều ae bán kingkamfa cá đẹp hơn nhiều nhưng ko tới 1tr đâu, cá này chính xác là king nhưng đầu thấy chán wa, body lại hơi dài, nuôi sợ thấy nản chí thôi, mình ko có ý chê bai gì nhưng đó là ý kiến riêng của mình , có sai xót gì mọi người bỏ wa cho. Cá đẹp thì con nào cũng đẹp, tùy ý của mỗi người thôi ( ai biểu đam mê cá làm chi)
    bạn lầm rồi 1 chú kingkamfa chính gốc bây giờ chỉ đếm trên đầu ngón tay,toàn là bị lai ko,em này nhìn màu sắc rất là đẹp bù qua những j mà em nó thíu,giá 1chai là quá rẽ cho em này,nếu đặt ở tiệm thì có thể lên đến vài 3 chai đấy.1 chai mà kiế mdc 1 em kingkamfa tốt hơn em này thui thì đành nhờ bạn mua dùm tui nha...[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]

đâu phải KKF là giá phải cao đâu tùy con đẹp xấu thôi

mua con khac di ban oi chua co dau o tuoi nay la di tong đấy

em này theo mình là kkf nhưng mình hơi dài đuôi kỳ không được khít (đánh giá theo hình chụp) kkf mà đầu to nửa thì không có giá đó đâu chăm tốt thì lên tí thôi kkf mà.

Trước hết, đây là KKF . Với em này, khả năng nên đầu là khả quan. Châu cũng khá.Mắt tốt ( mắt trắng). Với giá 1T là OK. Thời của La Hán, một em như này là niềm mơ ước của rất nhiều người.

500k con này có khi bây giờ còn đắt đó, vì cá la hán hán đang tự dưng rẻ ko thể hiểu nổi nữa

h la hán không còn thịnh như sưa nên giá đó ổn rồi bác dàng áo đẹp quá

em này đầu hơi bé nhỉ.....................................

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234