Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

Chủ đề: La hán luyện công

Chú cá này đã tiết lộ bí quyết lên đầu rồi ,,, em sẽ cho chú cá em học cách này ---> dể chóng lên đầu [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG] [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

Hehehehe..........y chang mấy nhà sư Thiếu Lâm luyện công dzậy!!!Hay là nó tự hù dọa mình????
    Cái này gọi là ăn ở không sanh chuyện nè!!!!
    Cá bác cũng đẹp đấy chứ,nhất là dàn áo!!!

Con này là KC xanh cá của thằng bạn, qua nhà nó chơi thấy ngộ nên làm 1 tấm kỷ niệm thôi chứ ko phải cá của mình.

chời ơi hết nói luôn,hahaha tức cười thiệt lần đầu thấy cá luyện công như thế này đó. Ngộ quá,nó cố ý làm vậy đó mấy bác ơi,chúi đầu xuống cho máu dồn lên đầu để đâu to ra đó mà. Con này thông minh ghê,kô đợi chủ nó luyện đầu cho nó mà nó tự luyện luôn.

cá ngộ quá võ cồng chắc thâm hậu lắm đây bác có thể cho cá em qua luyện chung không kekekekek

ngộ quá ,cái này gọi là "nhàn cư vi bất thiện" đó.AE đừng luyện cho cá mình kẻo nó bị "tẩu quả nhập ma"(con này mai mốt đem đi diễn xiếc là ok)

con này nhìn thật lạ đó ,chắc nó đang luyện thiết đầu công của thiếu lâm tự (mà em nó cũng đẹp giai lắm )

haha,em nó đang luyện thiết đầu công đó mà,nhìn tếu thật.

chú này đúng là lạ thật đấy.cá đẹp thật là hấp dẫn....................

La hán luyện công

Đây là hình mình sưu tầm được lúc chú em này đang ngủ hay luyện công gì đó cũng chả biết, nó cứ đứng bằng đầu rất lâu khi nào thấy bóng người mới trở mình chạy ra rồi lại trở vô luyện công tiếp...Thấy vui vui nên làm 1 phát mong là các bạn cũng thấy vui khi xem.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối