Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 63
    Ồ có con cá đầu to đến cỡ này sao. Mang đến viện K khám ngay đi bạn ơi. hi hi.. Đầu to mà mỏ vẫn nhọn

Đây là cá thật 100% do chính em chụp bằng DTDD. Đầu to nhưng không tròn, giống củ khoai tây, to hơn trái quít gần bằng trái cam. Sao vô hình chú này ăn ảnh thật chứ ngoài đời thì trông ... kinh lắm.

Con này đầu kinh dị thiệt, nhìn cái đầu nặng hơn đích . Chắt nó bị chít silicon nên mới nhỏ như vậy. Con này phải của bạn king quen không vậy ?

con cá này giá trị k cao đâu ,theo bản thên mình nghĩ thế.Mua con cá về nơm nớp lo âu......

Đầu con LH này to nhưng to quá mất cân đối=>không đẹp=>mất giá=>giá trị Kô tốt

Con này đầu thìi kinh dị thiệt nhưng nhìn kỉ nó lạ và đẹp đấy chứ, mình kết nhất là 2 hàng chử. Nếu có người nào bán giá <5tr là="" mình="" đớp="" ngay.=""></5tr>

Trích dẫn Gửi bởi KingQueen
    Giá cả thì mình không có hỏi. Vì cũng chẳng có tiền mà lượm chú này đâu. Các Bác thích xem cá thì đến đường D2 quận Bình Thạnh. Hình như quán Song Long hay gì đó mình chẳng nhớ nữa.
    Tiệm cá hay quán caphê thế bạn....Song LOng nhớ quen quen .

con này chỉ ăn tiền vào phần đàu thui àh,màu sắc thì thua rùi chả có gì đẹp mỏ cũng dài nhìn chung cá cũng được nhưng mà phải chi đầu cưng xứng với mình thì đẹp hơn nhìu.

Trời ơi khủng bố hơn con của DN nữa đó , nhìn ghê quá như con quái vật á

Giá cả thì mình không có hỏi. Vì cũng chẳng có tiền mà lượm chú này đâu. Các Bác thích xem cá thì đến đường D2 quận Bình Thạnh. Hình như quán Song Long hay gì đó mình chẳng nhớ nữa.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối