Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 63
    Trích dẫn Gửi bởi Sơn Q4
    Tiệm cá hay quán caphê thế bạn....Song LOng nhớ quen quen .
    Bửa nào ghé uống cà phê ở trường mình, mình chỉ cho

hình như con này là king kamfa châu bệt 2 hàng chữ thì phải! bác kingqueen chụp được ở đâu thế cho em đc để em nghía 1 tí ! nhìn cái đầu của nó là em lại nhỏ nước miếng ah[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]

í ẹ...em ko mong là cái đầu cá em supper vậy đâu ....nó bợi mà kô chỏng mông lên trời là may lắm rồi ý...hihi...

Trời con này đúng là khủng bố,nhưng đầu to wa mất cân đối ko được đẹp lắm,nhìn nó bơi thấy tội thêm đầu nặng wa đít nó nhô lên xấu wa

Trích dẫn Gửi bởi chaulahan
    Không lầm thì con này ở một tiệm trên đường LCT, kêu giá hơn 20T. Thấy từ lâu rồi nhưng vẫn còn đó hoài...
    ko phải con ở LCT đâu ông giáo ạ, con đó là bighead còn con này đâu phải bighead đâu.[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

con này là king kamfa, mình có tới xem rùi. Tiết rằng đầu con này bị niển 1 bên nên nhìn không đẹp.

tramnhfashion ơi D2la ơ khuc nào zậy gần trương DH GTVT kông nằm phía bên DH GTVT hay bên DH Công Nghệ
    mà các bác có coi thi coi chứ đừng có mà mua con này nó bị ung thu đầu rùi kông sống đc bao lâu nữa đâu

Bạn đi từ ngã tư Nguyễn Xí và Xô viết Nghệ Tĩnh. Chạy theo đường D2 (hướng ra cầu Sài Gòn) khoảng 500m, tiệm nằm phía tay phải, chú này được chưng ngay mặt tiền, để ý là bạn thấy liền

mình có hỉnh 1 con đầu cũng to như vậy nhưng lả thảnh viên mới nên không biế cách pots hình cho các bác được.

Trời ơi,thật là hãi hùng,hồi nhỏ đến giờ mình mới thấy cái đầu khủng bố như thế này đấy,nhìn cũng ngộ thiệt nhưng nếu đầu to thế này mình cũng không thích đâu,để dành 20t mua mấy em nho nhỏ về nuôi có v3 được hơn đó..

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối