Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Cám ơn các bác nhiều mong được sự uổng hộ của các bác. để chiều nay mình rảnh mình pot hình máy chú cá khác cho các bác nhận xét giùm he. chúc các bác có được nhửng chú cá đẹp. mình sẽ luôn duy chì topit nầy hé.

con số 3 đẹp wá,kingkamfa fai ko ạ?..................

mình thích con số 1 bạn còn thanh lý nửa không , a mà nhà bạn ở đâu vậy.? khi nào mình rảnh mình ré qua xem cá bác được không?. vì cá bác nôi đẹp quá.

Con thứ 1 và 3 đẹp, bạn nuôi chúng được bao lâu rồi?

Thanh lý bớt rồi, chỉ còn mấy con này thôi.

Cá mái nhưng chưa thấy đẻ đái gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi ltdhong
    Thanh lý bớt rồi, chỉ còn mấy con này thôi.

Cá mái nhưng chưa thấy đẻ đái gì cả.
    bác còn có 4 con này thôi đó nhể....nhà chật quá hay sao ?hay k nuôi nữa ? ....ôi uổng quá , cá đẹp k mà đem thanh lý hết...he he còn lại 4 chú , thôi thì nuôi kiểng đi...còn k thì đóng gói gởi lên cho em nhé.....he he he

Trích dẫn Gửi bởi khanh123
    mình thích con số 1 bạn còn thanh lý nửa không , a mà nhà bạn ở đâu vậy.? khi nào mình rảnh mình ré qua xem cá bác được không?. vì cá bác nôi đẹp quá.
    Nhà mình số: 132/42/20F đường Hùng Vương. Khi nào rảnh thì cứ ghé mình chơi. Ngày thường đi làm, thứ 7, CN mới có nhà.

Thấy trên điễn đàn có 1 số thành viên ở Cần Thơ, các bạn cho địa chỉ, khi nào rảnh rủ nhau đi uống cafe cho vui.

mình moi choi cá la hán thôi, minh có con Redcherry khoang 3 ngón tay màu đỏ thi lên nhiều, nhưng gù thì lên rất chậm mong các bác co kinh nghiệm hướng dẫn cách cho cá lên gù khá khá một chút

Trích dẫn Gửi bởi khanh123
    vậy mình thành lập câu lạc bộ lahán Cần Thơ nhé. và mình đề nghị cứ thứ 7 hây chủ nhật cuối tháng mình hộp mặt uống cafe 1 lần. mình thích uống càe Bưu điện. các bác có ý kiến gì không. cafe ở đó giá củng mình dân , mình nghĩ các bác nào ở Cần Thơ chấc biết mà.
    Nói đến Café là mình khoái rồi. Mình ở ST nhưng gốc ở Cần Thơ, Nếu thành lập Câu lạc bộ cho mình tham gia với nha. Mình đăng kỹ luôn đây:
    Congvinh. (Bùi Đình Công) Đc: 357/B12 Lê Hồng Phong, P3, Thị xã Sóc Trăng. ĐT: 0918629201.
    Hay là mình nhờ các MOD chuyển TOPIC này thành Câu Lạc Bộ LH Cần Thơ nha, để dân Miền Tây mình có đất "dụng võ". Ý kiến các Bác LH Cần Thơ thế nào?

vậy thì hây quá ,có khi bọn mình củng lai rai, tâm sự
    Ở Cần Thơ củng có nhiều cái củng hây hây ngoài chuyện cá mấm, phải không các bác.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối