Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Có anh nào biết ở đâu bán nhái nhỏ không? Mình có mua nhái ở Nguyễn Thị Nhỏ nhưng to quá, cá không dám ăn. Anh nào biết vui lòng chỉ giúp!

các bác chiều cá quá nhỉ /???? phải tập cho nó ăn đủ thứ hết thì mình mới đỡ mệt, cứ chiều chúng cá thành ra khảnh ăn thì mình mệt lắm. cá của em cho ăn đủ thứ hết chấu chấu, dế, gián, tép sống, tép đông lạnh... thậm chí cả cá mồi. thế mới đỡ mệt. chứ KLHV mà các bác đã chiều thế thì nâng cấp lên QB, HL thì quá mệt luôn.

Nhái bán ở đường Lưu Xuân Tín q.5, nhái nhỏ hay lớn tùy ngày bạn ạ.

em có nghe một số người nói cho ăn thịt bò băm nhỏ cũng được phải không ạh vì như thế cá sẽ lên màu rất nhanh!!??

Vấn đề là em nó có chịu nếm thịt bò bạn băm hay không? Em nhà mình thì mồi động đậy càng nhiều càng thích, mồi ngay đơ thảy vô chỉ ngửi rồi...thôi...

Trích dẫn Gửi bởi ohmygod
    Lúc trước em thường mua nhái ở đường Nguyễn Thông, nhưng dạo gần đây họ ko bán nữa, có bác nào biết chỗ nào bán nhái ở gần Quận 4 ko, vi em ở Q4 ma chạy lên Q5 để mua nhái thì xa quá...
    mong các bác chỉ giúp....cám ơn
    Bạn chạy đường Nguyễn Tất Thành từ hướng Q.4 qua Q.7, qua cầu Tân Thuận, ngay góc ngã 4 đầu đường Huỳnh Tấn Phát, nhìn sang bên trái đường sẽ thấy 1 tiệm bán Nhái và cá mồi.
    Àh, ở trên đường Nguyễn Tất Thành thấy sắp khai trương 1 tiệm cá rồng cũng "hoành thánh" lắm, vui quá vì sắp khỏi phải đi xa mua dế, sâu rồi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/tongue.png[/IMG] .

Trích dẫn Gửi bởi Luong_XD_Q4
    Bạn chạy đường Nguyễn Tất Thành từ hướng Q.4 qua Q.7, qua cầu Tân Thuận, ngay góc ngã 4 đầu đường Huỳnh Tấn Phát, nhìn sang bên trái đường sẽ thấy 1 tiệm bán Nhái và cá mồi.
    Àh, ở trên đường Nguyễn Tất Thành thấy sắp khai trương 1 tiệm cá rồng cũng "hoành thánh" lắm, vui quá vì sắp khỏi phải đi xa mua dế, sâu rồi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/tongue.png[/IMG] .
    có phải tiệm cá rồng anh nói la của anh Long mở dưới Q4 ah??? Nếu thật như vậy thì quá tốt rồi, khỏi phải chạy đi xa mua dế

Lúc trước em thường mua nhái ở đường Nguyễn Thông, nhưng dạo gần đây họ ko bán nữa, có bác nào biết chỗ nào bán nhái ở gần Quận 4 ko, vi em ở Q4 ma chạy lên Q5 để mua nhái thì xa quá...
    mong các bác chỉ giúp....cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi le anh dung
    Nói thêm ở chủ đề này: hiện mình đã có mối mua được dế và đặc biệt là gián hàng ngày, anh em nào có nhu cầu mua gián thường xuyên để nuôi cá rồng thì PM mình chỉ chổ cho mua nhé.
    em ne.............................................
    `

Trích dẫn Gửi bởi Luong_XD_Q4
    dung' rồi, tiệm hồng anh c*ũ ở quận 4 đó bác....em hay đi ngang qua liếc vô nhìn đõ thèm đó( cá xịn ko ah) ma` lâu wa' ko thấy khai trg, chac dang chọn ngày lành tháng tốt

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối