Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Gia do khong co chim dau ban oi, .....................................!

Cần mua Hồng Yến, hoàng yen tơ Việt Nam

Tình hình là mình cần mua một e Hồng Yến, Hoàng Yến tơ (việt nam) về nuôi thử, Chim trống nha A E, vì trước giờ mình chưa nuôi Yến hót bao giờ. A E nào có thì để lại cho mình nuôi thử nhé, giá rẽ một chút khoảng 4-500k trở lại thôi, chim to con, khỏe mạnh, bắt đầu tập hót lai rai. màu lem một chút cũng không sao, mình chơi nghe hót nên không chú trọng màu lắm, tướng đẹp là được.
    Điện thoại: 094.771.4597_Mr Hải.
    A E nếu có thì cứ Comment bên dưới, giá cả, nếu có hình ảnh, có thể gửi hình vào mail của mình. Lewisthanhhai@gmail.com

Chim trống giờ bèo lắm cũng 700k-800k anh ui................................................ ...................

Trích dẫn Gửi bởi bebon
    Nhích thêm tí chơi luôn chim ngoại sinh sản F1-F2 gì luôn đi bạn ơi..chim VN nhìn chán lắm.
    người ta nhắm khả năng tài chính nữa bạn ơi...mà nhích thêm tí thì theo bạn là nhiu mới có chim đc f1 f2???chim cha mẹ nhập chim ok cũng đâu cặp nào dưới 6tr đâu bác???z f1 giờ nhìu em???thân lắm mấy anh em chơi chia nhau hàng f1 chuẩn cũng đã 1tr/em rồi còn ra tới mối lái thì không còn nào dưới 1tr5 đâu bác...nhích kiểu đó là nhích nhìu chứ không phải nhích 1 tí đâu bác ah

Nhích thêm tí chơi luôn chim ngoại sinh sản F1-F2 gì luôn đi bạn ơi..chim VN nhìn chán lắm.

Hi. 4 - 500$ thì OK. hehe.............................................. .......

Mình cũng đang cần mua 2 cặp hồng yến. Anh em trên diễn đàn có chia lại mình với. Điện thoại của mình 0916385538 (Hùng)
    f

Ae nào có thanh yến, agate các loại (nhưng dc agate đỏ hoặc vàng thì tốt) hay mosaic, chim theo cặp trống mái tầm 8 tháng tuổi thì pm cho mình với nhé. Mình đang tập tành nuôi yến đẻ, nhất là mấy dòng trên vì thích chất giọng và màu sắc tương đối tự nhiên, đặc biệt là thanh yến và agate. Khả năng tài chính thì mình nhắm tầm 2-4tr, xê xích tí xíu cũng dc, nhưng ktế dc thì trăm sự đội ơn ae. Mình định sắm trc 1 cặp nuôi thử, nhưng nếu dc thì cũng thèm thuồng có thêm cặp nữa cho xôm tụ. Thank ae!

Gọi số này nè bạn..có vài con agate vàng tầm 4-5 tháng gì đó 01216.523252..

Nếu bạn vẫn còn nhu cầu thì liên lạc với miình nhé. Đang có một ít thanh yến sắp bắt cặp và ss được. Giá cả cũng phải chăng thui.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối