Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi cuvietnam
    Cảm ơn tất các các bác các ae đã quan tâm và chia sẻ.
    Những bài chia sẻ ở trên thì không có bài nào là không thích giọng gáy đôi.
    Vấn đề ở đây là có rất nhiều bác không thích gáy đôi, ròng hay lỡ gì cũng không thích, cứ có rớt vào vài tiếng đôi là loại....huuuuuu. Thế mới đau đầu.
    Mời tất cả các bác tiếp tục chia sẻ ạ. Thân
    Nghe đồn cu không hậu xui xui gì đó chứ hai hậu thì ít ai nói, ba hậu thì nghe rao khá phê phê. hehe

Trích dẫn Gửi bởi proton
    Nghe đồn cu không hậu xui xui gì đó chứ hai hậu thì ít ai nói, ba hậu thì nghe rao khá phê phê. hehe
    Kụ xuống miền tây xem...... đa phần 3 hậu họ không chơi đâu nhe......heeeeeee. Thích 3 hậu thì cứ làm quen với mấy ae miền tây nhe.....kheeeeee

Hi A Việt... Bữa E có gặp một ông cụ chơi cu củng lâu rồi đó, ổng nói là ba hậu giống như tiếng trống đám tang nên người ta không chơi, nuôi mấy con đó xui lắm luôn, con hai hậu thì ổng nói chơi tốt lắm, một hậu thì E quên ổng nói sao rồi, còn trơn ròng thì thuộc hàng hiếm nên có thì để nuôi. E chỉ nghe nói vậy thôi chứ E chưa biết gì cu hết đó.

Trích dẫn Gửi bởi gaccu
    Hehe...bác Khanh nói kìa hay dở tùy con thui mấy cụ ạ
    Con đôi của lão Tánh đó, cả chục năm trước bán mấy cây vàng
    Con đôi em đang cầm nè bối rớt vô là kèm it gù nhìu,còn cả đóng đôi dở như ma
    Hen xui thui hehe
    Đại ca Quang ơi!!! Em xem xong bài đại ka viết mà tự bật cười 1 mình khiến thằng cu thứ 2 nhà em thắc mắc??? Sao bố cười gì thế hả ( lân đại ku?)
    Muốn tại sao thì em giải thích ( sầu riêng) nhé ặc ặc....

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cuvietnam
    Cảm ơn tất các các bác các ae đã quan tâm và chia sẻ.
    Những bài chia sẻ ở trên thì không có bài nào là không thích giọng gáy đôi.
    Vấn đề ở đây là có rất nhiều bác không thích gáy đôi, ròng hay lỡ gì cũng không thích, cứ có rớt vào vài tiếng đôi là loại....huuuuuu. Thế mới đau đầu.
    Mời tất cả các bác tiếp tục chia sẻ ạ. Thân
    Lần đâu tiên thấy đại ka khóc hu hụ hụ đấy!!! Khaaaaaaaaaaaaa..... Ngoài bắc bọn em thì cứ thích hậu 1 ròng thôi, hay ngoài em không biết hay ít nghệ nhân chơi cu mồi nhỉ?
    Em thì, mồi mấy hậu mặc kệ...miễn sao bắt bổi tốt!
    Còn nghe nghe gáy (gọi) em chỉ thích hậu 1(gáy đủ) thế mới đau sờ cau chứ đại ka!!!!!!

hihi đang ở cty rảnh rổi vào dd thấy toppic của kaka,đọc xong hết tất cả các bài viết của ae nên em cũng có chút ý kiến nho nhỏ, theo e được biết thì đa phần các người chơi cugay phía bắc là k thích hậu hai vì nghe nói là gáy thừa , chắc có lẽ cũng tùy theo phong tục tập quán từng vùng miền có khác nhau thôi,đó là những kinh nghiệm cũng như sự tâm linh về chuyện tốt xấu mà bao đời nay để lại và truyền nhau hihi, có vùng thì thích hai hậu vùng thì ba bốn năm vvv ,có nơi k thích thúc lợi cốt và có nơi lại tìm khà khà, nhưng dù sao đi nữa đó cũng chỉ là thú chơi của con người chứ k liên quan gì đến con chim cả vì trời đất tạo hóa là thế mà, con người chúng ta cũng vậy có người da trắng có người da đen có người hay người dốt mà, phải vậy k ạ, nên ở đây e muốn nói là chúng ta k nên phân biệt 1 hậu hay 2 hậu 3,4 hậu vvv cứ chim hay bài bản dày đem lại sự hài lòng cho ông chủ là ok các cụ nhỉ

[QUOTE=tinhtinh_l;1545698]ở miền tây trơn ròng và 3 hậu các ông lớn tuổi mới dám chơi,trẻ là chạy tét,riêng thúc ló(lợi cốt) thì hong dám rớ tới luôn,mạc dù nó ló và kèm nghe phê lắm ,thằng bạn em đánh đất dính dò rồi để cho giãy đã rồi vuột thì thôi,<font color="red">nghe đồn cầm con thúc ló thì sớm muộn vợ cũng theo trai,em nghe 3,4 trường hợp cầm con thúc ló và bị vợ bỏ rồi</font>[/QUOTE]
    Cái này hay à nhá . Như vậy cứ khi nào chán vợ già và muốn đi theo bồ trẻ thì ta cứ tìm con thúc ló để nuôi. He he

Chim cu gáy mấy con chim mồi hay thường nằm ở những con ko hậu lỡ 1 , 1 hậu lỡ 2 , 2 hậu lỡ 3 .Em thì cứ lỡ lỡ là em khoái à , ka ka ka . nhà em toàn hàng 0 lỡ 1 , 1 lỡ 2 . Chả biết sao chứ hay em có duyên với thứ ấy .

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:12 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:10 PM ----------

Tự Dưng nghe mấy con ròng cảm thấy nó gáy đơn độc quá , kiểu như chơi theo 1 cái ba rem .

Trích dẫn Gửi bởi proton
    Cũng có khả năng, ví dụ như đi hát karaoke, hát hay thì chỉ ...lắng nghe thôi và thưởng bia, mồi. Hát dở thì ... không được bia mà được ...dép. hohô
    Trời ạ...
    em mà có sai đâu cu Phát oi..
    Đơn giản thui...giống như mấy em chân dài nhịu cụ dìm hàng wa..chắc hỏng
    Chân ngắn tí chắc ngon mà rẻ hehehehehe

[QUOTE=loc ct;1545769]
    Trích dẫn Gửi bởi tinhtinh_l
    ở miền tây trơn ròng và 3 hậu các ông lớn tuổi mới dám chơi,trẻ là chạy tét,riêng thúc ló(lợi cốt) thì hong dám rớ tới luôn,mạc dù nó ló và kèm nghe phê lắm ,thằng bạn em đánh đất dính dò rồi để cho giãy đã rồi vuột thì thôi,<font color="red"><font color="red">nghe đồn cầm con thúc ló thì sớm muộn vợ cũng theo trai,em nghe 3,4 trường hợp cầm con thúc ló và bị vợ bỏ rồi</font></font>[/QUOTE]
    Cái này hay à nhá . Như vậy cứ khi nào chán vợ già và muốn đi theo bồ trẻ thì ta cứ tìm con thúc ló để nuôi. He he
    Thật ra mấy ông này đã biết trúng "húy" rồi. Ai cũng bảo là "hàng cấm" chỉ nghe không bắt về nuôi mà mấy ổng bắt chứng tỏ ổng cũng lỳ. hehehe
    suy ra thuộc dạng lỳ: "không nghe lời vợ", quá mê chim cu bỏ bê vợ con,... nên vợ theo trai. hehe

Vài lời chém gió cho vui

@ bác gaccu: à có vụ dìm hàng nữa hả bác [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/21.gif[/IMG]

ở miền tây trơn ròng và 3 hậu các ông lớn tuổi mới dám chơi,trẻ là chạy tét,riêng thúc ló(lợi cốt) thì hong dám rớ tới luôn,mạc dù nó ló và kèm nghe phê lắm ,thằng bạn em đánh đất dính dò rồi để cho giãy đã rồi vuột thì thôi,nghe đồn cầm con thúc ló thì sớm muộn vợ cũng theo trai,em nghe 3,4 trường hợp cầm con thúc ló và bị vợ bỏ rồi

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối