Kết quả 1 đến 8 của 8

MỪNG SINH NHẬT HỘI ABV DAKLAK LẦN 3

Thay mặt hội cu gáy abv daklak cảm ơn tất cả các ae các miền đã dành chút thời
    gian quý báu về dự bữa tiệc sinh nhật nhỏ cùng ae abv DAKLAK.Thân!

https://www.youtube.com/watch?v=WIIMc3hvrSE

Hiện hình lại clip hộ cụ Hội Phó
    <object width="425" height="350"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/watch?v=WIIMc3hvrSE"><param name="wmode" value="opaque"><embed src="http://www.youtube.com/v/watch?v=WIIMc3hvrSE" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350" wmode="opaque"></object>

Thật là vui quá đi............................................... .................................................
    Ko thể diễn tả bằng lời. "chỉ cần như thế"

a.tuấn mập ơi, mong a gom góp hình trong sự kiện sinh nhật vừa qua, úp lên làm kĩ niệm và cho ae ko tham dự được thèm chơi đi a.....
    chúc hội phát triển và thành công hơn nữa...

Xem video clip thấy vui quá các bác nhỉ !Khà khà Lần tới em phải có mặt mới đặng .........
    Chúc hội SN thành công tốt đẹp.

Trích dẫn Gửi bởi cuti_cucu
    a.tuấn mập ơi, mong a gom góp hình trong sự kiện sinh nhật vừa qua, úp lên làm kĩ niệm và cho ae ko tham dự được thèm chơi đi a.....
    chúc hội phát triển và thành công hơn nữa...

Tôi xin góp ý cách anh cầm chân con bổi. Tôi thấy nhiều người đăng video bắt bổi.. Họ cầm con bổi không rành.. Chơi kiểu đó chán lắm.. Sao nầy các anh rở bổi nắm nó trong tay như anh cafe DiLinh.. Tôi nghĩ sẽ tốt hơn cho chúng đây.. Người chơi chim gì mà cầm con bổi như nắm chân con cò, hay bắt con cá tràu trong hang.. Như vậy là thiếu tính nghệ thuật, không đúng đối tượng../.

Học nhiều lắm học tới già mai ra biết được chút ít../.

Trích dẫn Gửi bởi phuongvando
    Tôi xin góp ý cách anh cầm chân con bổi. Tôi thấy nhiều người đăng video bắt bổi.. Họ cầm con bổi không rành.. Chơi kiểu đó chán lắm.. Sao nầy các anh rở bổi nắm nó trong tay như anh cafe DiLinh.. Tôi nghĩ sẽ tốt hơn cho chúng đây.. Người chơi chim gì mà cầm con bổi như nắm chân con cò, hay bắt con cá tràu trong hang.. Như vậy là thiếu tính nghệ thuật, không đúng đối tượng../.

Học nhiều lắm học tới già mai ra biết được chút ít../.
    dạ e cảm ơn lời góp ý của bác..... và e sẽ tìm hiểu thêm..........................................

Trích dẫn Gửi bởi cuti_cucu
    dạ e cảm ơn lời góp ý của bác..... và e sẽ tìm hiểu thêm..........................................
    chú Tí may mắn lắm mới được cao nhân chỉ dạy rùi đó ráng mà tiếp thu nha , a thì chỉ chú chém gió dc thôi haa