Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Duyệt bài gì lâu lắc, nội dung có gì sai sao. Hay không phải bè phái không dám duyệt....

nói thiệt chứ cái lồng này chẳng khác gì cái lụp bán ngoài chợ. Mấy anh cứ mang thép điện lực ra khè hoài lụp nào chẳng bắt bổi nếu nhảy vào cầu tử. Anh bạn như ngáo ộp trong núi lâu lâu ngày ra khoe tí mà nổ đéo có chút cơ sở nào con tuột quần con lạy bố cho con cái lồng này con chỉ có vứt ngoài vườn thôi.

cái lụp cu thôi có gì mà phải to tát thế ko biết thì xấu nói xấu , đẹp nói đẹp có gì phải lăn tăn mấy bác , nói về mặt thẫm mĩ thì lụp này phom ko có đẹp thô ,,,, còn thích làm bằng chất liệu gì thì cứ alo quan trọng có đủ khả năng thì cái gì ko có haaa

Trích dẫn Gửi bởi conduongmon
    Mặt tiền đan bằng dây inoc đó a Thắng. Có độ diệu, với lại mặt tiền đc thiết kế nghiên nên chim bổi lở cũng ok đó a.
    - Hôm rồi em cũng cho 1 con bổi lỡ vào lồng mắt cáo cũng giống loại này mới đi tập lần đầu tiên nó nhảy chảy máu cánh nên thấy ghê quá hihi...

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:16 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:10 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Lưỡng Diện Nhân
    nói thiệt chứ cái lồng này chẳng khác gì cái lụp bán ngoài chợ. Mấy anh cứ mang thép điện lực ra khè hoài lụp nào chẳng bắt bổi nếu nhảy vào cầu tử. Anh bạn như ngáo ộp trong núi lâu lâu ngày ra khoe tí mà nổ đéo có chút cơ sở nào con tuột quần con lạy bố cho con cái lồng này con chỉ có vứt ngoài vườn thôi.
    Chú chưa thấy tận mắt đừng nên phán xét như thế...nếu không thích thì thôi ở trên anh thấy cũng chẳng ai nổ ... chỉ khoe kiểu lồng mà đã đc nhiều người ở đó công nhận đẹp và tốt thôi chú ah.

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:24 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:16 PM ----------

Nói chung là loại lồng này tất cả anh em đã chơi lồng này thấy tốt là đc rồi bác ah... không nên nói như vậy mất lòng bác ah...nói chung nên thêm bạn đừng thêm thù mất vui mất đoàn kết hihi... mình nghỉ topic này cũng nên đóng thì tốt hơn ... nhờ bác mod khóa giúp nhá, để lại mất đoàn kết nữa hihi...

Trích dẫn Gửi bởi ThắngLD
    Đồng ý Với bạn. mình thì thấy trực tiếp ok thì mình nói Ok. mình cũng ko binh ai mà cũng ko ghét ai mình chỉ nhận xét khách quan thôi. Hoa hậu kia có người nói đẹp có người chê xấu mà bác kaka...
    Bó tay với bác luôn, đẹp là đẹp chứ sau xấu được, cái cầu lụp gì làm không bắt mắt tí nào, chắc lụp này không đẹp nhưng bắt bổi tốt đây

Trích dẫn Gửi bởi Lưỡng Diện Nhân
    Diễn đàn là nơi để ace gần xa được biết nhau, gần nhau hơn. Là nơi để giao lưu, trao đổi học hỏi. Chứ ko phải là chổ để chú lên đăm chọt. Tôi đã nói chú, mổi người mổi sở thích mổi cách chơi khác nhau. Chú không thích thì đừng ý kiến, đừng buông lời bậy bà.
    Trình bộ nhận thức không ngang nhau thật khó nói chuyện. Giờ tôi cũng hiểu nguyên nhân diễn đàn không phái triển nổi, vì có LOẠI thành viên như chú. Chim cò chú chơi tới đâu, lòng lá chú biết bao nhiêu...??? Tôi nghĩ chú chắc cũng chỉ là loại ngũ linh thiên tướng thôi. Đúng thiệt ngu mà lỳ. Thật buồn khi Diễn đàn tồn tại thể loại như chú.[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]

Proton xin vài lời nhận xét về chiếc lụp:
    1. Form lụp chưa thanh thoát, có thể làm gọn phía chóp lụp 1 chút thì nhìn gọn gàng hơn.
    2. Lưới lụp đan không đều tay nên nó không ôm gọn lụp, nó còn dư lùng thùng bên ngoài.
    3. Cầu tử hơi thấp hơn cầu đậu của mồi, bằng thì có thể gọi là “độ độ” rồi. Thấp thì không hợp lý lắm.
    4. Móc lồng đơn, treo cây nhỏ dễ xoay.

Vài lời góp ý, chúc cả nhà vui

http://www.tintaynguyen.com/dak-lak-...im-troi/86332/

Trích dẫn Gửi bởi ThắngLD
    Với lại bác tranlamdong cũng chưa tiếp xúc trực tiếp với chú Thiện nên bác cũng chưa hiểu gì nên bác đừng nên phán xét như thế. Em chỉ thấy chú Thiện tặng chim nhiều chứ chưa thấy bán chim...Còn những người ganh ghét thì đồn thổi bậy bạ ... chuyện nào cảm thấy đúng thì theo sai thì thôi kệ .....thiện tai thiện tai .....kakaka
    Mình là dân ngoại đạo chỉ chơi thôi xin nhận xét câu, lụp này thô thật đó các cụ ạ, chất liệu gì thì mình không biết, cái cây cầu lụp cũng không có thẩm mĩ cho lấm, lời thật mong các bác thông cảm

Trích dẫn Gửi bởi baphihg
    Mình là dân ngoại đạo chỉ chơi gà thôi xin nhận xét câu, lụp này thô thật đó các cụ ạ, chất liệu gì thì mình không biết, cái cây cầu lụp cũng không có thẩm mĩ cho lấm, lời thật mong các bác thông cảm
    Đồng ý Với bạn. mình thì thấy trực tiếp ok thì mình nói Ok. mình cũng ko binh ai mà cũng ko ghét ai mình chỉ nhận xét khách quan thôi. Hoa hậu kia có người nói đẹp có người chê xấu mà bác kaka...

Với lại bác tranlamdong cũng chưa tiếp xúc trực tiếp với chú Thiện nên bác cũng chưa hiểu gì nên bác đừng nên phán xét như thế. Em chỉ thấy chú Thiện tặng chim nhiều chứ chưa thấy bán chim...Còn những người ganh ghét thì đồn thổi bậy bạ ... chuyện nào cảm thấy đúng thì theo sai thì thôi kệ .....thiện tai thiện tai .....kakaka

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối