Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    người ta nói cứt hạng ba mà cứ tưởng sô côla hạng nhất.

Có cái lụp thôi mà các bác tranh luận quá! Làm ly la hán quả đi các bác.
    Mình thì nhận xét thế này: Lụp này theo tôi chỉ được 6 điểm, phom mặt lụp thì chuẩn nhưng mặt lụp phẳng nên chủ lụp kéo cái đít ra sau nhìn cái lụp xấu, nếu thu cái đít và hơi phìn cái bụng thì nhìn chuẩn hơn. Cung sập thì nên làm ôm sát khung mặt lụp sẽ vén lưới gọn hơn. Nghệ nhân làm lụp 20 năm cũng nên suy nghĩ tới thẩm mỹ tí, lụp này làm bán giá hạt dẻ thì được. Thân!

Trích dẫn Gửi bởi Lưỡng Diện Nhân
    người ta nói cứt hạng ba mà cứ tưởng sô côla hạng nhất.
    thôi a Thiện BL bỏ đi nói làm gì nữa , ae ai chơi lụp nhìn vào thì tự hiểu , trên Facebook khi vén lưới mà để 1 chùm như hình cái lụp nghệ nhân 20 năm con mồi mắc đầu vào chết toi , rất tiếc cái topic đó kiếm ko ra ko là có hình cho ae xem haaa

Xấu thì nói xấu chứ gì đâu, góp ý để bác ấy cải thiện cho nó hoàn mỹ hơn mới đẹp,

Một con chó điên đã mệt, thêm vài con ăn hôi nữa. Thôi nói với lủ này thật phí lời. Để tụi bay tự cắm nhau đi....BYE....

Trích dẫn Gửi bởi conduongmon
    Một con chó điên đã mệt, thêm vài con ăn hôi nữa. Thôi nói với lủ này thật phí lời. Để tụi bay tự cắm nhau đi....BYE....
    đã mệt thì lo chui vào chuồng đi, còn cố mò ra cắn lung tung. về nhà cắn thằng bố con mẹ mày đi chứ ra đây cắn là ăn gạch.

Trích dẫn Gửi bởi conduongmon
    Bác nói ai vậy, dùng ngôn ngữ như phường vô học, sân chơi của nhà bác sau, anh em góp ý thôi bác chửi như mấy mẹ đàn bà

cái lụp này nhìn chắc chắn nhỉ.............................................

Long nao cung la long bay cu thui.chi wan trong o trong long bay cu moi ra sao thui.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234