Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    cao thủ thật....như một bức tranh về ốc đảo sa mạc

Mình cũng nghĩ cái mặt đấy = gương và nó phản chiếu lại nền xanh bên trong nếu nhìn từ phía trước mặt vào .. cái này chắc ai làm quen cũng đều có thể có được . Quan trọng là bố cục định hình được từ lúc mới setup... Nói chung cứ đẹp mắt là thích rồi hihif.

nhìn đẹp quá, mình cũng rất thích chơi thủy sinh, nhưng ma` có cái bể sâu quá, sâu tơi 80cm, trồng cây khó quá, ma` kinh tế thi` eo hẹp....giờ nuôi mấy con cá lít nhít cùng toàn cay nhựa, chán quá [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]

đơn giản mà đẹp tuyệt vời luôn

Có lỗi xảy ra khi nội dung này được gửi đi
    Bài viết của bạn quá ngắn. Một bài viết tiêu chuẩn có tối thiểu 50 ký tự.

Bể đâu sao e k nhìn thấy gi nhỉ.e xem =ipad. Yêu câu 50ki tự khó chịu qua

mê hồn thế ko biết. các bác í làm em bị yêu rồi mà cứ ngắm nhìn mãi, nhìn mãi

Tại hạ thử làm kiểu này rồi, sau 1 thời gian các ông cá sẽ bới cát tung tóe, không gọn như lúc đầu ( trừ trường hợp quét dọn hàng ngày ). Sau đo nghĩ ra phương án trộn keo và cát rồi dải 1 lớp cát mỏng lên mặt hỗn hợp keo cát, cách này thì không làm cát tung tóe nữa nhưng nhìn gần thì lởm thôi rồi, nhìn xa thì tạm đc. Rồi cả cách dùng các hạt thủy tinh nhỏ để ngăn cát, cũng không ăn thua. Chắc chỉ mỗi cách khi nào cần chụp ảnh thì quét dọn lại

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12