Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Test máy quay mới - mổi trơn ròng lần 2 có bổi !

test máy quay mới - mổi trơn ròng lần 2 có bổi, rất tiếc nhanh quá, mặc dù cắm có 1 bộ giò 5 chân trên cỏ rơm, chắc là tổ độ giò mới của ông 9 cho !
    https://www.youtube.com/watch?v=F5TP...ature=youtu.be

<object width="425" height="350"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/F5TPASWW2Tc&feature"><param name="wmode" value="opaque"><embed src="http://www.youtube.com/v/F5TPASWW2Tc&feature" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="350" wmode="opaque"></object>

Dạ, để sáng em xem kĩ lại liền anh Ẩn , cánh trái hay phải anh hé, thấy nó chắc hong êm anh Ẩn hé! Sao thấy trơn tuột hỏng biết !

Con này có phải có 1 cọng lông trắng ẩn dưới cánh phải không bạn?

Ôi, bác dongthap sát bổi ghê nha. Chú bổi này thường chim nhưng sẽ nhanh nổi lắm đó bác. Mà bác bắt bổi kiểu này coi chừng con mồi bị hỏng sớm đấy bác ợ.

Trích dẫn Gửi bởi dongthap
    Ồ, anh văn linh có lí nè, xin anh nói rỏ tí giúp em lí do mồi bị hỏng sớm ạ! Hihi, vì vì con non tay nên cứ bắt theo cảm tính là chủ yếu anh Linh ơi, kinh nghiệm chưa có, mong anh em chia sẽ! Phải chăng bổi dính nhanh quá anh hé, nếu vì lí do đó em cũng thua anh Linh ơi, cũng xui nên nó mau dính vậy chứ có con thì né giò cả buổi,....hihi, thôi thì nêú nó mai bổi quá vậy thì những lần sau em hỏng cắm giò vậy! Huhuhu
    Bác đã hiểu ý em rồi đó. Em có con mồi đất hơn 10 năm tuổi nghề, thời kì đỉnh cao phong độ, nước gù của nó thì khỏi chê, nó có thể gù và đá lộn với bổi cả một buổi sáng nếu đánh chỗ râm mát. Mùa bẫy vừa rồi bận quá nên cho anh bạn mượn. Nghe đâu bắt gần cả trăm em bổi. Vừa rồi em mang đi làm 2 kèo thấy phong độ nó xuống thê thảm - đá lộn thua 2 con bổi, thậm chí còn bỏ gù giữa chừng. Buồn quá, em đang cho nó đóng cửa luyện công, hi vọng em nó sẽ sớm phục hồi phong độ. Tâm lí chung của ae mới chơi đều muốn ra đi là khi về phải có sản phẩm. Bác muốn lâu bắt bổi thì thứ nhất phải cắm thật ít giò; thứ 2 là chọn thế đánh rộng rãi, thông thoáng để bổi có không gian quần nhau với mồi. Xem clíp, em thấy hình như muốn tiếp cận mồi, con bổi chỉ còn một đường là đi qua tử huyệt. Chúc bác vui với thú chơi !

Ồ, anh văn linh có lí nè, xin anh nói rỏ tí giúp em lí do mồi bị hỏng sớm ạ! Hihi, vì vì con non tay nên cứ bắt theo cảm tính là chủ yếu anh Linh ơi, kinh nghiệm chưa có, mong anh em chia sẽ! Phải chăng bổi dính nhanh quá anh hé, nếu vì lí do đó em cũng thua anh Linh ơi, cũng xui nên nó mau dính vậy chứ có con thì né giò cả buổi,....hihi, thôi thì nêú nó mai bổi quá vậy thì những lần sau em hỏng cắm giò vậy! Huhuhu

Cảm ơn anh văn linh thật nhiều ạ, bổi giờ xũng hong ham bắt nữa anh ạ ! Mấy lần sau em hong cắm giò cho nó đấu đã đời luôn quay clip coi chơi, hí hí! Một lần nữa cảm ơn anh!!!!

Heeeeeeee, bắt đất như thế thì hên xui ! vì anh giăng có 1 bộ giò mà về cái dính lun như vậy thui chứ làm thế nào khác đc. còn muốn cho chim đấu thì kg cắm giò hoặc cắm khó dính 1 chút là sẽ thưởng thức đc ngay.

ý cụ văn linh chắc dính bổi nhanh quá mà liên tục như thế trong thời gian dài thì mồi sẽ nhờn kg chơi lâu đc

Chim đẹp quá bạn ơi, bạn co con đất nào dư kg để lại mình một con ik. đang cần mồi đất mà kiếm hoài kg có.

Chim đẹp quá bạn ơi, bạn co con đất nào dư kg để lại mình một con ik. đang cần mồi đất mà kiếm hoài kg có.
    Trúng con Thổ cườm cao trên Daklak rồi kìa cu. Lo mà kiếm cái lồng chuẩn bị rước em nó về....hê...hê...hê....

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối