Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    chim bẫy đấu mà ốp không gù thì có thể bác nuôi trưa căng chứ bọn này nhà e cho chim già vào vẫn đấu ầm ầm hay tại e nuôi nhiều lên nó quen nhỉ

Bác Cuonglioa ở Hà Nội phải không ạ? bác cho em xin số anh em giao lưu cu cò tý!

e ở lĩnh nam bác ạ sdt của e 0983 411 066 rất vui được giao lưu với bác

Thế thì bác phải thả nó vào rừng để anh em khác thu phục mà làm lại. Hé hé hé

chào bác Cường, em còn nhỏ tuổi thôi, em ở quê lúa Thái Bình, nên em thích nuôi chim cu từ nhỏ, Giờ đang học ĐH nhưng ở nhà em vẫn có con, Nhưng em nuôi bao nhiêu lần rồi mà nó vẫn không ghép đẻ được, bác có kinh nghiệm gì chỉ giáo em với. Cảm ơn bac rất nhiều. Mong nhận được hồi âm từ bác.

em học ở chỗ nào có ở hà nội thì núc nào qua a,e mình giao liu rồi tính e ở huyện nào của tb vậy

vậy thì tốt rồi, lúc nào ko nuôi chuyển cho mình, gửi lại tiền thóc cho bạn

Trích dẫn Gửi bởi nguyengiahung
    Khách của em nuôi từ cu bẫy đấu lên mà ốp cu lạ vào nó khoái rỉa lông hơn là gù đấu, cùng lắm chỉ xù lông lưng lên một chút chứ chẳng chịu gù. Điên thật...
    rỉa lông , xù lông lưng ko gù gáy đấu thì rất dễ là anh cu mái lắm

Trích dẫn Gửi bởi nguyengiahung
    Khách của em nuôi từ cu bẫy đấu lên mà ốp cu lạ vào nó khoái rỉa lông hơn là gù đấu, cùng lắm chỉ xù lông lưng lên một chút chứ chẳng chịu gù. Điên thật...
    con khách đấy . theo tôi có thể là chim mái . bạn để ý xem đôi mắt nó . mắt chim mái bao giờ cũng to , nhìn hiền hơn chim trống . cộng với ốp lồng ko gù đấu chỉ rỉa lông và xù lông lưng thì rất có thể là mái rồi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12