Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    nhìn bộ sưu tập đẹp và phong phú quá ,ước gì được như anh ấy hị hị

bác chụp cho em mấy cái ảnh của từng bộ phận lup đờn cò em muôn nghiên cứu cái này. và nếu bán thì mua có nhiều không bác bác nhắn tin vào địa chi của em với em cảm ơn bác

- Lồng gáy của cụ Ba - Thạch Thất - Hà Tây

Chào anh BigBird!
    Em mới chơi cu gáy ở Tp.HCM.Nhìn bộ sưu tập của anh thích quá mà trong Sài Gòn không có bán lồng quả đào chất lượng.
    Nếu anh có dư lồng quả đào thì có thể chia lại em được không.Nếu được thì anh trả lời em qua địa chỉ mail này nhé.Anh báo giá dùm em luôn.Cám ơn anh! sas.arch@yahoo.com

Chào anh BigBird!
    Em mới chơi cu gáy ở Tp.HCM.Nhìn bộ sưu tập của anh thích quá mà trong Sài Gòn không có bán lồng quả đào chất lượng.
    Nếu anh có dư lồng quả đào thì có thể chia lại em được không.Nếu được thì anh trả lời em qua địa chỉ mail này nhé.Anh báo giá dùm em luôn.Cám ơn anh! [email]sas.arch@yahoo.com[/email
    cửa hàng bà tám thuật kiều có bán.ở đây bán tất cả các phụ kiện về chim.ngon bo re

Nhìn lại thấy mê, toàn lồng đẹp, chúc mừng bác.....................

lồng này đẹp đấy bác. cử và móc treo chung luôn hả bác [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG])

- Lồng trần của cụ giáo Lữ - Bắc Giang

Giỏ thóc này em thấy đi theo Lồng, ko biết của cụ Lữ làm hay của ai

lồng đẹp đó a long cái giỏ thóc hình như là xuất xứ thủy nguyên hải phòng a ạ

Trích dẫn Gửi bởi cuonglioa
    lồng đẹp đó a long cái giỏ thóc hình như là xuất xứ thủy nguyên hải phòng a ạ
    Tks Cường nhé. A gặp nhiều cái lồng trần của Cụ Lữ rồi nhưng đến cái này mới thực sự ưng ý.

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:10 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:04 PM ----------

- Lồng quả Đào - Hải Phòng

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối