Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Chơi vậy hư mồi hết, mất cái thú đốt thuốc ngồi vừa rít vừa năn nỉ: gáy dùm tau cái mày!
    Bác nói vậy minh hoàn toàn ủng hộ.

bán ở dâu thế nhỉ bao nhiêu tiền vạy nhỉ mà di dánh này chắc ko phải mang mồi dâu nhỉ

Dù thế nào em vẫn ủng hộ cách đánh truyền thống xưa nay, không cần có dụng cụ hỗ trợ nào hết.
    như vậy mới biết con mồi của mình nó ngon hay còn yếu đề mà phấn đấu, rèn nó.
    ngoài ra còn để cho anh em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm, cách đánh, thậm chí là cùng nhau đánh.
    chứ chưa gì hết kích một phát xong rồi thì còn gì ý nghĩa nữa,
    những thứ đến dễ dàng rồi cũng sẽ qua nhanh thôi, việc cố gắng đánh bằng được một con bổi sừng sỏ thể hiện đẳng cấp con mồi và nghệ thuật của người gác cu.
    em xin có vài lời chia sẻ quan điểm của mình, mong là không làm buồn lòng bác nào hết.
    thân ái.

gáy này chỉ hỗ trợ bác nào chưa có chim mồi thôi ?

Mồi mà ra rừng không gáy chừng 3 lần thì mình làm mồi nhậu hihi. Em giỡn vui tì thôi nhe các bác.Ở quê e cũng nhiều người xài máy nhưng riêng e không thích dùng máy.

Cac a noi di danh cu hk sai may cung hop ly nhung co may van hay hon.dau phai di danh cho nao cung co cu.minh di nhung cho la thi mo may xem co boi tra loi ko roi hay ra chim do ton thoi gian.

mình muốn mua một cái gặp bạn ở đâu vì con mồi mình nó làm biến quá. giúp mình với cảm ơn bạn nhìu

Trích dẫn Gửi bởi zzminhtanzz
    mình muốn mua một cái gặp bạn ở đâu vì con mồi mình nó làm biến quá. giúp mình với cảm ơn bạn nhìu
    Ra siêu thị mua 1 cái loa tầu khoảng 300k gì đấy có kết nối blutood với di động. Sau đấy thì ko phải 5 bài mà 500 hay 5000 bài cũng đc

Trích dẫn Gửi bởi pharm
    Ra siêu thị mua 1 cái loa tầu khoảng 300k gì đấy có kết nối blutood với di động. Sau đấy thì ko phải 5 bài mà 500 hay 5000 bài cũng đc
    Bluetooth nó không xa đâu ah. Cu bây giờ khôn lắm.

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:38 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bay_cu
    Máy hộ trợ đánh cu (khi cu mồi làm biếng)
    Sản phẩm này do em làm, tại do nhu cầu của nhiều anh, chú, bác mê đánh Cu: Máy này chứa được 5 bài Cu, (tiếng chiêu, thúc, dồn dập...v.v.). Điều khiển từ xa bằng remote trên 30m, có thể chọn bất cứ bài nào tùy thích lúc đánh.... Tắt, mở, điều khiển lớn nhỏ bằng remote rất linh động.
    http://i.upanh.com/vlrydy
    Số lượng bài bây giờ là không hạn chế... có thể dùng cho Đa đa và vv.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234