Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 91

Chủ đề: Một ngày may mắn

em cũng thấy vậy,ko biết có tốt ko?các bác cứ nhận xét nhiệt tình hiiiiiiiiiiii,để em có chút kinh nghiệm hiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi ngo.duc.tam
    Con này như là chim xảy ý bác nhờ, chim này giống chim miền Nam quá, ngoài Bắc màu lông chưa thấy kiểu này bao giờ, bác bẫy chỗ nào thế
    Chính xác nó là mã miền Nam đó Tâm. Trước đây cửa hàng chim cảnh nhập Gáy miền Nam, Thanh Hóa và 1 số nơi ở Miền trung ra HN để bán với số lượng rất nhiều. Qua nhiều năm sẽ có chim xổng, phóng sinh ra ngoài tự nhiên, nó sẽ ghép cặp lung tung đẻ ra các thế hệ khác sinh sống. Vậy nên ở HN là nơi hội tụ thập cẩm các dòng chim ở nhiều vùng khác nhau mà Tâm.

Trích dẫn Gửi bởi lapcop
    cười từ chỗ bẫy cười về tới nhà
    Thế bác có bị viêm họng không.......................hè hè

Con này như là chim xảy ý bác nhờ, chim này giống chim miền Nam quá, ngoài Bắc màu lông chưa thấy kiểu này bao giờ, bác bẫy chỗ nào thế

sau chiến công đầu tiên em lại lên đường với niềm phấn khởi .sau khi đi thấm mêt mà chẳng thấy gáy đâu,bỗng thấy chú gáy rất to và đẹp theo sau là cô chân dài ,,,,,,,,,,sau khi chọn cành thế khá kĩ,cheo chú mồi KIM SÔNG HỒNG lên ,chú chơi ngay.đây là chú bổi khá hay lèo nhiều và gù cũng khá.sau 50phuts chiến đấu ,hai chú gù đi gù lại chú bổi đã xa lới .chu mồi KIM SÔNG HỒNG ngày càng chơi điềm tĩnh ko con nóng vội như trước vì đã có chút kinh nghiệm trân mác.định chụp ảnh luôn nhưng máy hết pin .đây là ảnh em nó bác nhan xét nhiên tình nhé xem có lên mồi được ko?
    [IMG][/IMG][IMG][IMG][IMG][/IMG][/IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:10 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:09 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:11 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:10 PM ----------

thêm ảnh để các bác nhận xét

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:12 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:11 PM ----------

hôm nay chú mồi KIM SÔNG HỒNG lại lập chiến công ,và một chú bổi thổ đã ra nhập hộ khẩu nhà em.
    các bác nhận xét nhiệt tình nhé[IMG][IMG][/IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:27 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:29 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:28 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:32 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:29 PM ----------

và một điều thú vị khác.
    đố các bác đây là con gì hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,món này ngon lắm hiiiiiiiiiiii đắc sản đó

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:32 PM ----------

con này hơn một cân mốt ,dài 1m6 hiiiiiiiiiiiiiii.ngon khủng khiếp

Đây là con rắn chuối bắt chuột, cá phải không bác? loại này chạy rất nhanh, em chưa thấy nó hung hăng tấn công người bao giờ. loài này chạy rất nhanh, kích thước của nó có thể bằng bọng chân

con rắn này em mới thấy à.
    Anh có một chuyến đi thú vị quá, vừa có chim vừa có mồi......

bạn nói đúng ,đay là rắn dọc dưa có họ với rắn ráo
    bọn này hay bắt chuột và chạy nhanh kinh khủng,nó cũng hay trèo lên cây bắt chim ,em đi bẫy hay thấy chúng trên cây
    chúng làm cho con chim mồi pát sợhiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    cám ơn các bác ,em là thành viên mới mong các bác nhiệt tình giúp đỡ[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]

nhìn đi nhìn lại nhiều lần cái em thích nhất ko phải mồi không phải bổi mà là cái lồng bẫy.đẹp chuẩn.nếu có 1 cái như vậy bẫy thì chắc sướng lắm.

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối