Kết quả 1 đến 8 của 8

Lập hội chơi CM Lào Cai.

Hòa theo phong trào chơi chim của anh em các tỉnh từ Bắc vào Nam nói chung và phong trào chơi chim của anh em Lào Cai nói riêng... Bên cạnh phong trào chơi Mi đá, Mi hót thì e thấy trên Lào Cai có rất nhiều anh em chơi CM.
    Vậy em xin phép MOD cho em lập topic này để kêu gọi toàn thể ae Lào Cai có cùng sở thích và đam mề về CM vào báo danh. Hiện tại LC chưa có CLB CM chính thức cũng như chưa có điểm dãi dợt chim. Mà CM ko dãi dợt, đấu đá thì chúng ta sẽ không thấy được hết cái hay của CM.
    Vậy ae nào ở Lào Cai hoạt động trên diễn đàn hãy vào đây báo danh để ae cùng học hỏi trao đổi kinh nghiệm, tìm địa điểm hợp lý để dãi dợt Cm để cùng nhau đưa phong trào chơi CM phát triển rộng rãi, tạo một sân chơi bổ ích cho mọi người.
    Em xin mạn phép giới thiệu đôi chút về bản thân
    Em tên Dương. E sinh năm 1993. Hiện đang nuôi 2 em CM 1 em Đà Nẵng và 1 em Trà MY - Quảng Nam. Em cũng chơi CM được khoảng hơn 5 năm, nhưng để thực sự tìm hiểu sâu về CM mới được vài năm trở lại đây nên kinh nghiệm còn non nớt, mong các anh các chú các bác chỉ giáo thêm ạ.Sđt: 01646 168 169.

Bạn hãy chọn một địa điểm đẹp và thông báo cho anh em biết ngày ,giờ trong tuần mang chào mào đến dượt. Tuy nhiên ban đầu bạn phải tập hợp được 4-5 anh em đến dượt thường xuyên rồi dần dần anh em sẽ tự tìm đến. Mình xin đăng ký là 1 thành viên của Câu lạc bộ Chào mào do bạn sáng lập

Đúng rồi bạn à. Bạn tập trung 4-5 ae nhiệt tình chọn địa điểm đẹp ở trung tâm, đi dượt thường xuyên rùi chụp ảnh up lên quảng bá là ng chơi tự tìm đến thôi. Ngày đầu hội mình ở hn cũng vậy giờ thì phong trào ở hà nội mạnh quá

Trước mắt bầu bạn làm chủ tịch CLB, bạn tập hợp 4-5 anh em đến dượt thường xuyên, có địa điểm rồi dần dần anh em sẽ tự tìm đến. Mình xin đăng ký là 1 thành viên của Câu lạc bộ Chào mào do bạn sáng lập, bạn thử xem Đài tưởng niệm hay công viên đấy là nhưng điểm đẹp, trước mắt nhờ địa điểm, khi CLB phát triển mình có thể thuê địa điểm ở nơi đấy luôn.

Chúc Hội của các bạn phát triển mạnh, vui, đoàn kết và nhiều bổ ích

Nhân tiện gửi tới các bạn tấm thiệp cùng lời chúc sức khỏe tới Hội.
    Được các bậc lão thành như bác BinhLaocai tham gia đó quả là một vinh dự cho Hội. Mong bác nhiệt tình, có nhiều bài hay và truyền đạt thêm nhiều kinh nghiệm để anh em nuôi chào mào được học hỏi.
    Xin cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi coduong
    Hòa theo phong trào chơi chim của anh em các tỉnh từ Bắc vào Nam nói chung và phong trào chơi chim của anh em Lào Cai nói riêng... Bên cạnh phong trào chơi Mi đá, Mi hót thì e thấy trên Lào Cai có rất nhiều anh em chơi CM.
    Vậy em xin phép MOD cho em lập topic này để kêu gọi toàn thể ae Lào Cai có cùng sở thích và đam mề về CM vào báo danh. Hiện tại LC chưa có CLB CM chính thức cũng như chưa có điểm dãi dợt chim. Mà CM ko dãi dợt, đấu đá thì chúng ta sẽ không thấy được hết cái hay của CM.
    Vậy ae nào ở Lào Cai hoạt động trên diễn đàn hãy vào đây báo danh để ae cùng học hỏi trao đổi kinh nghiệm, tìm địa điểm hợp lý để dãi dợt Cm để cùng nhau đưa phong trào chơi CM phát triển rộng rãi, tạo một sân chơi bổ ích cho mọi người.
    Em xin mạn phép giới thiệu đôi chút về bản thân
    Em tên Dương. E sinh năm 1993. Hiện đang nuôi 2 em CM 1 em Đà Nẵng và 1 em Trà MY - Quảng Nam. Em cũng chơi CM được khoảng hơn 5 năm, nhưng để thực sự tìm hiểu sâu về CM mới được vài năm trở lại đây nên kinh nghiệm còn non nớt, mong các anh các chú các bác chỉ giáo thêm ạ.Sđt: 01646 168 169.
    Hội này có sống không các bác? E cũng muốn tham gia

lập CLB để anh em gắn kết với nhau, chia sẻ đam mê nào.