Kết quả 1 đến 7 của 7

Mình mới bắt được 4 tổ Chào mào ( 12 con ) ngày 15/4/20013

ai chi gup mình cách nuôi và cham sóc để chim không bị chêt vơi .mình cám ơn nhiều

bạn đút cám ướt, cho ăn thêm hoa quả, sâu dế, uống nước. Chim non nuôi cũng dễ nhưng mất công chăm

Trích dẫn Gửi bởi anh_hung908
    bạn đút cám ướt, cho ăn thêm hoa quả, sâu dế, uống nước. Chim non nuôi cũng dễ nhưng mất công chăm
    hom nay 12 chú chim non da tòe lông rui luc nao minh bó anh nen moi nguoi phan biet trong mai dum minh voi nha . mình mơi tập choi nên khong am hiểu nhiều về cách phân biêt trông mai lăm.

bắt ở đâu mà nhìu thế bạn [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/24.gif[/IMG].................................................. ..........................

Trích dẫn Gửi bởi lapthach
    ai chi gup mình cách nuôi và cham sóc để chim không bị chêt vơi .mình cám ơn nhiều
    bạn ở đâu thế có thể để lại cho mình 1 hay 2 chú chim non được không ??? mình thích nuôi chào mào lắm mà ở bình thuận mình không có...hồi thứ 6 mới đi bộ lên núi tìm chim hết cả ngày trời mà vẫn không được chú nào hết...

cm miền bẮC GIỜ MỚI Làm tổ. mình cũng đà NGắm đc 5 tổ rồi hehe

Bác bát chim bá đạo wá wá wá thế mà không úp hình lên cho thêm phần sinh động