Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Chào mào sinh sản.

Chào mào sinh sản.

<font face="Arial Black">Thấy anh em nuôi sinh sản hay quá mình cũng tập tành ghép đôi nuôi xem sao, kết quả là như đây . Mong ace góp ý để có lứa chim non đầu tay được khỏe mạnh .Cảm ơn !</font>

hihi...lồng nhỏ vậy nó cũng đẻ và ấp trứng nữa hả bạn...chúc mừng bạn nha !!

Trích dẫn Gửi bởi hungprox
    hihi...lồng nhỏ vậy nó cũng đẻ và ấp trứng nữa hả bạn...chúc mừng bạn nha !!
    Cám ơn bạn ! Bạn đang nuôi những loại chim gì thế !!!!!!!!!!!!!'n

Oh chuồng nhỏ vậy mà nuôi đẻ được ah hay thật, bạn giỏi thật đấy mình o nghĩ bọn nó đẻ được đâu đấy. Bạn cho hỏi đôi này là chim non bánh tẻ hay chim già đã bắt cặp ngoài tự nhiên chưa?

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:22 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:21 PM ----------

Nuôi bằng chuồng nuôi bồ câu mà cũng đẻ được [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG] chúc mừng bạn, hãy phát huy lên nhé [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

Chim mình mua ngoài tiệm về rồi cho tự bắt cặp thôi !

hay quá hay quá chắc em làm một cặp về chơi quá hjhj !!

ồ hay qua, từng nghe nươi chào mào đẻ trong aviary giờ lại thấy đẻ trong chuồng này... hay quá là hay

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:31 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:29 AM ----------

nhân đây cho mình hỏi bố mẹ bắt ngoài tự nhiên hay mua nuôi từ khi còn nhỏ????

lồng nhỏ thế mà nó củng đẻ bạn may mắn thật đấy chúc mửng bạn nha

Thật là tuyệt; lần đầu tiên được biết nuôi CM trong lồng nhỏ như vậy mà cũng đẻ và ấp trứng.
    Chúc mừng cụ!

theo em thì nuôi chào mào đẻ làm j cho vất.nếu thành công lại phải tốn thời gian để luyện chim non.tốt nhất là kiếm 1 em về làm mồi để cuối tuần đi chinh chiến có phải tốt hơn không

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối