Kết quả 1 đến 9 của 9
    Chim dag thay long bac ko nen cho an sau.an sau se bi nong lam long bi diec ko ra dai dc.bac nen cho an trung kien
    .tuan 1.2 lan hpac cao cao day.nen phu ao long lai.thua an bac mua cam binh duong gianh cho cclua.co dau phonv va trung
    Chuc bac thanh cong.than...

Trích dẫn Gửi bởi vietdamme
    Chim dag thay long bac ko nen cho an sau.an sau se bi nong lam long bi diec ko ra dai dc.bac nen cho an trung kien
    .tuan 1.2 lan hpac cao cao day.nen phu ao long lai.thua an bac mua cam binh duong gianh cho cclua.co dau phonv va trung
    Chuc bac thanh cong.than...
    nó chỉ chịu ăn mỗi sâu thôi bác ạh, mà lông đuôi chưa rụng, chắc cắt sâu cho ăn cào cào quá, cảm ơn bác nhiều lắm.

bác nào rành vụ thức ăn vào chỉ e với

số là e mới mua con choè lửa bổi, đem xe đêm về, ăn sâu ok. Mới thả vào lồng thì tía nói chim đang thay lông, nhìn như cái nùi giẻ. bổi mùa đầu, đuôi khoảng 16-18 lông ức lông đùi đâm lông ống. bác nào rành chỉ e cho ăn làm sao với, chim đang thay lông cho ăn mỗi sâu thì có sao k hay cần vào cám gì gì k? tại con này xấu mà đc cái mỏ mỏng, đầu xà, cổ thắt, ngực lép đít teo. Chân thành cảm ơn...

Bac tron thuc an va sau vao.thuc an nhieu hon sau.an sau dinh thuc an vao
    Tu tu bac ngat sau.hoac tron thuc an va trung kien de hon.

thay lông cho nó mần trứng kiến vs dế thôi bác vô cám chim mới lúc này sợ hơi khó chim đang yếu chứ ăn sâu nóng dễ điếc lông

hôm nay hơi dạn rồi các bác ạh, từ bữa đem về treo chung với 2 con sáo của tía e nên cũng đỡ. 2 ngày đầy về soi lồng trụi lông mỏ luôn, e cho nó ăn trứng kiến trộn cám trứng. bữa nay nó vầy nè các bác ạh:

e cảm ơn các bác nhiều lắm.

Bác này chắc mới tập nuôi CCL rùi. Hãy tham khảo những bài viết về chăm sóc CCL đi, kẻo mai mốt hư mất chú chim CCL thì thật là tiếc !!! [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/27.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thuyvnpt
    Bác này chắc mới tập nuôi CCL rùi. Hãy tham khảo những bài viết về chăm sóc CCL đi, kẻo mai mốt hư mất chú chim CCL thì thật là tiếc !!! [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/27.gif[/IMG]
    e nuôi cho biết vơí cho nó dạy 2 con sao huýt giói giọng chòe cho vui bác ah, giờ nó ăn cám thuần rồi bác, nhưng đuôi thì đang thay te tua rồi

Ban ra tiem chim mua cai long lua khoang 500k thoi voi cai ao long .ve bo vao cho dep....