Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Cám BIFOOD món ăn không thể thiếu của chích chòe Việt !!!

<blockquote>
    Mình cho chim ăn loại cám này thấy rất ổn xin chia sẻ để anh em tìm mua cho những chú chim yêu quý của mình cùng ăn nhé. Giá chẳng đắt hơn cám trứng là mấy đâu .
    CÁM TRỨNG BIFOOD
    ( Cám chất lượng Thái Lan giá cả Việt Nam )
    Cám Trứng Bifood là một sản phẩm sử dụng làm thức ăn cho nhiều loài chim cảnh . Với nguồn nguyên liệu và dây chuyền sản xuất theo công nghệ của Thụy Sĩ. Là sản phẩm chất lượng cao đã được đa số những người nuôi chim cảnh đánh giá là loại cám rất tốt giúp chim khỏe mạnh, Mượt lông - Căng lửa và tăng cường khả năng miễn dịch , đây là loại thức ăn mang tính chất bền vững . giúp chim luôn sung sức để chim hót nhiều , hót hay . Đặc biệt giữ màu sắc rất bền cho một số loài chim như : chào mào, chích chòe,họa mi, và một số loài chim ăn cám khác. Loại cám đặc biệt giữ cho chim đột biến có đươc màu sắc tốt nhất. Phân chim cảnh thì rất hôi, càng ngày bệnh dịch lại càng nhiều nhưng giờ đây các bạn không phải lo nghĩ gì nữa trong thành phần cám đã có sẵn chất khử mùi hôi của phân và thuốc phồng chống dịch bệnh
    - Bifood loại I (gói vàng) trọng lượng 500g

- Bifood loại đặc biệt(gói màu tím) loại 500g và 250g

- Bifood cho chim chiến loại 100g

</blockquote>

ngoài bắc hình như hem có loại này bác ạ.

Bác cho hỏi ở Hà nội thì loại này bán ở đâu ạ, thấy bác quảng cáo cũng thấy hay nên muốn dùng thử, giá cả từng loại thế nào ạ

Trích dẫn Gửi bởi ot_chi_thien
    Bác cho hỏi ở Hà nội thì loại này bán ở đâu ạ, thấy bác quảng cáo cũng thấy hay nên muốn dùng thử, giá cả từng loại thế nào ạ
    Bạn qua số 8/312 Nguyễn Trãi (gần công an phường Thanh Xuân Trung)

bạn cho mình hỏi cám chich chòe chiến thì giá là bao nhiu tiền một gói, vá trong lượng mỗi gói là bao nhiu gam.....thân

cám chim chiến là dùng cho chim đá hay chim hót vậy

Em dùng thử thấy cám này tốt đấy nhưng có vẻ chưa dễ mua lắm.......

loai này thấy người ta bán trên hoàng hoa thám rồi,nhưng chưa dám mua về dùng thử, ko biết nó có thật sự tốt hơn cám mình làm k nữa, nó đóng gói như kiểu cám ba vì, nhưng mà hạt thì đẹp hơn .... chất lượng thì chưa biết ra sao, ai mà dùng rồi thì thử phát biểu ý kiến xem thế nào

Nhà em đang có bán loại này, khách hàng dùng thử và có hiệu ứng khá tốt. Anh em tại Bình Dương muốn đặt mua cám có thể đến tiệm chim kiểng trên đường Nguyễn Trãi ,phường Lái thiêu,thị xã Thuận An,tỉnh Bình Dương (gần chợ Lái Thiêu,đối diện Nhà văn hoá Thuận An).

Anh Son_macugay ơi !! Giới thiệu chi tiết hơn từng loại cám được không. Em có rất nhiều bạn nuôi chim cho nên thay đổi mồi hoài chim gần hỏng hết rồi. xin anh nói rõ hơn giùm em nhe.

Thanks
    PGD

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối