Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 42

Chủ đề: File chòe than hót

cảm ơn anh DTH đã gởi file cho em.mấy hnay em cho nó nghe nó hót lại ghê luôn nhưng đc hồi là nó kêu ché ché như kêu mẹ vậy hihi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/38.gif[/IMG] là em tắt liền.ah anh ơi em có nuôi thêm 2 con than con nửa nó kêu là con than của em củng kêu theo luôn.kg biết có ảnh hưởng gì kg a?như vậy nó có bớt hót lại kg?cho em hỏi câu nửa nha mình tắm thường wá con than có bớt sung nên hót ít lại kg a.
    mong a chỉ giúp em cảm ơn nhiều.

Bạn gửi cho mình nữa được không? boy_moscow82@yahoo.com là mail của mình!Rất cảm ơn sự giúp đở của bạn!

Nếu nó hót theo con khác là nó chịu đấu, chịu học hỏi rồi thì tốt quá. Cứ cho nó hót theo không sau đâu. Mọi người nuôi chim hót chỉ mong con chim của mình hót nhiều, hót hay, có ai mong nó bớt hót đi đâu.
    Còn tắm thì 2-3 ngày bạn cho tắm 1 lần thôi, không nên ngày nào cũng cho tắm không tốt cho sức khỏe của chim. Tắm nhiều con chim sẽ nghiện tắm, hót ít đi và nếu hôm nào bạn bận không cho tắm được nó sẽ tắm hết sạch cả cóng nước uống.

bạn dowload dùm mình luôn nha ,theo địa chỉ trên nhung mình dowload không được . địa chỉ của mình : thienmyvl@yahoo.com . cảm ơn trước nha

chòe nha tui hót nhiều nhưng sao hót nhỏ quá làm sao cho nó hót to dc:::[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    cho tui xin file chim chòe luôn nhá nich tui nè nguyenthanhlong588@yahoo.com
    chân thành cảm ơn nhiều. hehhe

em nghe thấy hay quá nhưng mà chưa load đc bác ạ . em có con chòe non đang thay lông . em nó hót ác phết nên em muốn cho nó họa hót giọng con chòe của bác Huu. Thế bác Huu gửi cho em với nhé . nick của em là cuongmavuong@yahoo.com . Em cảm ơn bác nhiều nhé .

Anh ơi em không down được.Anh vui lòng gửi cho em file chòe than hót được không.Kiếm giọng nào hay hay nhé.
    CẢM ƠN nhiều.

Tí em quên : heosua246h@yahoo.com
    Cám ơn anh DINH TRAN HUU

anh ơi cho em xin file chòe than hót với. email address của em là : boy_model_288@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi Dinh Tran Huu
    Tôi có 1 file chòe than hót mới làm được anh em nghe thử xem có được không nhé. Nếu dowload hông được cứ ới 1 câu nhé. http://download.yousendit.com/62307AB5422A2715
    dow thế nào vậy cậu. mình làm ma ko được. Chỉ giùm nhé

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối