Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Lồng khoen chim hoa

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:26 PM ----------

[IMG][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:54 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:52 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:55 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:54 PM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:56 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:55 PM ----------

Lồng khoen chim hoa

Mình xin giới thiệu hình ảnh về lồng khoen chạm chim hoa của mình, các bác bình luận thoải mái nhé. Thank[IMG][IMG][IMG]
    http://s1297.photobucket.com/user/ha...e81ec.jpg.html

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:29 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:24 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:55 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:54 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:56 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:55 AM ----------

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:58 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:56 AM ----------

Lồng đẹp quá bác ơi .................................................. ....

chuyển nhượng không bác ? nếu có mật thư cho em nhé!

toàn bộ dàn lồng là lồng của bác Bi làm hết, riêng cái chim hoa là làm theo khuôn a chấm ngày xưa, lộng đẹp giữ kỹ nhé bác

Trích dẫn Gửi bởi chim_con
    toàn bộ dàn lồng là lồng của bác Bi làm hết, riêng cái chim hoa là làm theo khuôn a chấm ngày xưa, lộng đẹp giữ kỹ nhé bác
    Rất chính xác.
    Lồng TQ, bác Bi chạm, sau đó đem qua TQ sơn.
    Thank.

Lồng này bao nhiêu tuổi rồi bác chủ,nếu có nhu cầu giao lưu bác cho em xin mật thư nhé. Em cũng đang muốn sở hữu những kiểu lồng này bác ah.