Kết quả 1 đến 8 của 8

Lồng thái tử(khuyên)

Các bác cho em hỏi?? Lồng thái tử nuôi khuyên chạm chim va hoa đầy đủ phụ kiên nhưng là lồng sài rồi giá 3tr5 đc ko ah.[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/17.gif[/IMG]

Thái tử là tên một loại lồng được chế tác tại Quảng đông TQ,có cái để trơn cũng có cái chạm khắc rất cầu kỳ,nhưng có một đặc điểm là chân lồng cao(khoảng 10cm)đường kính đáy lồng khoảng 25cm chuyên để chơi yến hoặc khuyên.Bạn đặc biệt chú ý chân lồng Thái tử TQ là:PHẢI LIỀN VỚI CÁI VANH CUỐI ĐÁY LỒNG,CẢ CÁI CHÂN CAO NHƯ VẬY CHỈ NỐI MỘT CHÚT Ở ĐOẠN DƯỚI THÔI,NẾU NỐI 3 MẢNH LÀ HÀNG GIẢ ĐẤY.có tý thông tin giúp bạn mong bạn chọn được cái lồng như ý.

hì cám ơn bạn. Mình đã có thêm thông tin , mình sẽ xem lại

nếu mà chân nối 3 miếng là hàng việt nam chính gốc hihi

thân

chim hoa nhưng phải tùy mức độ chạm mới có thể đưa ra giá chính xác được.bạn cho cái ảnh thì tốt hơn

Giá tốt đó bác ơi, ở Nha Trang thì chẳng có hàng này vì rất ít người chơi, em có cái 2t nhưng ẹc lắm.

Chước xem ở diễn đàn thấy Bạn Nào Đó sở đang cầm 1 Lồng thái tử chơn mầu ngà. Mình cũng đang muốn kiến lồng đó về dùng cho khuyên nhà. Bạn nào có thông tin về chỗ bán lồng loại đó mách cho mình với

cũng chơi bên này nữa hả a An?e Khánh ngân hàng nè.keke

---------- Bài viết thêm vào lúc 02:47 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 02:46 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ancaraven
    Giá tốt đó bác ơi, ở Nha Trang thì chẳng có hàng này vì rất ít người chơi, em có cái 2t nhưng ẹc lắm.
    cũng chơi bên này nữa hả a An?e Khánh ngân hàng nè.keke