Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Lồng Oanh hàng mẫu F1 TQ

MS1 :Lồng Gỗ Nu gù Hương (thơm phức ) cái này mấy bác chơi gỗ xác nhận dùm.Nam gỗ hương đỏ 100% .Máy cùi chup chả lên đc hoa nu dK 28x24.
    MS2 :Lồng Mun hoa + mun sừng đen như người đẹp phi thanh Vân máy cùi nên chup xi đèn đèn ko lên dc vân vèo 28x24.Nan lồng gỗ Mun 100 %
    2 em đẹp dịu dàng mà ko chói lóa dành cho bác nào thích hàng đẹp và đôc loại này để bàn hoăc sách đi chơi rất phong cách,bác nào thích giao lưu pm

Bác cho xin cái giá vào hộp thư nhé, hoặc điện thoại số 0909709666. Cám ơn trước........

Cám ơn anh em chỉ giao lưu cái cái để lại chơi vì hàng này nhà trồng đc

lồng này dc ko cả nhà , chém cho em đặt đôi khác đẹp hơn

sau khi lọ mo tìm tòi cũng đc lồng chuẩn cho mấy em khó tính này ko chơi chung với yến nữa hiii kt 30x 24 có vẻ ổn hơn .Đi mua lồng oanh cảu TQ cầm cái 1,5T lên ko khoái cái 3t thì đắt qua nên tự cung tự cấp vậy

[url=http://www.uphinh.vn/image/stream/1282168.jpg][/url

Sắp đến mùa oanh rồi các bác lập hôi chơi oanh nào , các em bị hắt hủi quá

Up lên giúp nào.
    Tớ mới đặt 1 đôi giống thế nhưng nan trúc và sàn tre hehhe.Ko đủ đạn để chơi hàng gỗ

mình ko làm nan tre dang có 1 cắp bạn kết mình để lại cho cái đúng = giá mua đảm bảo ngon bổ rẻ giá cả giật mình vì cái đó mình ko khoái lắm có gí alo mình 0983.338.256 ,làm để chơi nen muốn độc một tí .Bác để chơi và muốn cho phong trào lớn mạnh nên giá yêu ghê cơ = nan tre luôn

Khéo tay quá! Có thêm nghề dự phòng rồi!
    Chim Oanh cho ăn cám chòe quá lâu mà không cho mồi tươi, thấy có hiện tượng sâu lông ở một vài con. Những con không bị sâu lông cũng không hót.
    Như vậy, kể cả chim Oanh có tuổi lồng cũng vẫn cần ăn sâu thoải mái cách nhật thì chim mới giữ được lông và phong độ hót.
    Hôm nay dọn chuồng vô tình cửa chuồng mở ra không biết, 2 con oanh, 1 con SC chui ra đi ngáo ngơ trong vườn. Xua chúng về phía cửa chuồng, có 1 con Oanh chui lại vào chuồng. Con sơn ca bay lênn cao và lao sang nhà hàng xóm thế là mất tiêu! Còn 1 con oanh nữa không đi nhưng không chịu vào chuồng, lại đậu trên cành cây hót lích rích như trêu tức! Mình cũng không thiết bẫy nó vào nữa thử để kệ nó sống quanh quẩn xem nó có bỏ đàn mà đi không!

Bác còn cái lồng khoen nào không, để lại cho em 1 cái ngon, bổ, rẻ.
    Thank u.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối