Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Hội những người mê Oanh

Chả là nhàn rỗi nên ngồi lục lại đống Oanh này nên mình có làm trang Hội những người mê Oanh trên fB.
    Bác nào có FB thì like để chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc loài chim rất đẹp này.
    Link vào đây ah : https://www.facebook.com/oanhcodo
    Nhà mình thì giờ chỉ có em Oanh đuôi trắng thôi.Đến mùa oanh này thì chắc sẽ kiếm vài em cổ đỏ với cổ xanh ^^

Đã thíc mà sao trang ko cho pos ảnh nhỉ đem mấy chú oanh lên cho vui

Anh Hùng hay sưu tập những loại chim lạ nhỉ những loại đấy hay cả thèm chóng chán lắm anh ạ, mấy con hắc he nhà anh còn không anh, cứ sơn ca và cu gáy mà nuôi vừa sạch, nhàn, hay mà lại sâu anh ạ.

Trích dẫn Gửi bởi hunglucky
    Anh Hùng hay sưu tập những loại chim lạ nhỉ những loại đấy hay cả thèm chóng chán lắm anh ạ, mấy con hắc he nhà anh còn không anh, cứ sơn ca và cu gáy mà nuôi vừa sạch, nhàn, hay mà lại sâu anh ạ.
    Hắc he vẫn còn mà,hôm trước mới mang ra bãi sông hồng thả 1 đôi để gây giống chú ạ ^^ đến mùa oanh đi bẫy mới sướng hehhe.Gáy thì chắc chắn ko bỏ đc rồi.Sơn ca thì nuôi cho vui thôi
    @Vuong : đã set quyền,add photo,post bài thoải mái ^^.Hy vọng gây dựng hội oanh hoành tráng ^^

Đăng ký 1 suất nào ,chơi phải có hội có phường mới rôm , kiếm người chơi loai này khó quá

đến bao giờ mới có oanh nuôi đây, đợi lâu quá ông hùng ơi

1 tháng nữa đi bạn ơi.Giờ đi săn đớp ruồi gáy đen đê heheh.

Bạn khi nào có cổ xanh hoăc seach em đuôi trắng thì pm nhé hình như nhà bạn ở Đội Cấn thì phải nếu đúng hôm nào rảnh mình qua giao lưu nhé vi kiem dc bạn chơi loại chim khó tinh nay hơi khó

chợ hht có bán cổ đỏ rồi đấy anh em ah! hôm trước vác về vài em đang vào cám..

BÁc nào có nhu cầu Lồng oanh alo em luôn và ngay nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối