Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Vào mùa bẫy oanh rồi chim ngoài cũng bắt đầu căng.Thấy mấy sư phụ trên DĐ hay bẫy bằng lưới cá nhân mình thì chỉ thíc bẫy lồng chim Oanh cũng máu oánh nhau lắm.Đi bẫy bọn nó hót đấu kứ gọi là ngẩn ngơ hết cả người.Vào vụ tranh thủ đi bẫy 2 ngày cũng chỉ kiếm được 2 em cổ đỏ đợi vào cám xong mình poss nên nhé.Tiện đây cũng xin hỏi các sư phụ đi trước vài điều với ạ, Oanh cổ đỏ và cổ xanh nó có sống gần nhau ko ạ, hoặc môi trường sống nó có giống nhau ko?. Mà sao mình đi đánh chim cũng nhiều mà chỉ thấy toàn cổ đỏ chưa bao giờ gập 1 em cổ xanh nào vậy. Mong các sư phụ đi trước trả lời giùm em với ạ

anh tiểu Vương có gì pm em số DT nhé em call ngay dc chú cổ đỏ nào nếu vào cám dở cũng dc chỉ cần anh nuôi khoảng 2 tuần la Ok về em vào cám tiếp DT em 0123.321.0099 hoặc sms cũng dc

Giờ mình đang vào cám vì bọn này vào cám hơi lâu mà dễ chết lắm. Khi nào ăn cám ngon lành thì mình alo bạn nhé, mà bạn ở đâu vậy mình ở ha đông. Có gì anh em giao lưu nhé

cũng gần mà em ở Thành Công bác cho em DT nhé à cuối cùng cho cái giá yêu để mà còn mong chờ
    Anh có cổ xanh hay cổ đỏ , có chú nào già chim ko hay toàn non mùa này , có gì pm hòm thư nhé tránh bị cướp hàng

anh Tieu vuong hay di danh oanh cho nao vay dc cho em theo với

Bạn muốn mua thì ra hoàng hoa thám hoặc phiên chợ hà đông mình cũng thấy người ta bán mà.Với lại mình thỉnh thoảng đi bẫy giải trí được 1 2 chú vào cám xong là mấy ông cạnh nhà bắt luôn. Giao lưu anh em thôi năm nay thấy mấy bác đi trước chán nuôi oanh rồi hay sao mà ko thấy mặt các bác ấy

Trích dẫn Gửi bởi namquoc
    chúng toi chi muốn gây phong trào thoi. Giờ có phong trào rồi thì rút lui nhường chỗ cho anh em trẻ
    Đúng đó anh. Giờ nhiều người biết đến Oanh rồi. Anh em mình điểm danh báo cáo các bác có mặt cái thui [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/24.gif[/IMG]

chúng toi chi muốn gây phong trào thoi. Giờ có phong trào rồi thì rút lui nhường chỗ cho anh em trẻ

toàn tiền bối chơi giờ rút lui hết , ngoài Chợ chim đã vào cám đâu cổ còn đỏ chót , bon j này chỉ cần 10 hôm nhốt cổ nhạt màu ngay , tìm dc bác nào chia lại loại mộc mà ............khó quá kiểu này có lẽ phải qua chơi chim khác

đến mùa Oanh rồi anh L lại đi bẫy di , dạo này bác mê gáy quên mất oanh rồi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối