Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi kieuanh
    xin hỏi mấy bác ở trương định chim oanh bán ở hàng nào ạ? e cũng hay qua Trương Định nhưng ko biết hàng nào bán vào hỏi nhiều sợ bị mắng
    Nhà Tuấn Mai Lĩnh, nằm giữa 1 hàng nhôm kính và 1 hàng sửa xe máy, đi từ huớng Nguyễn An Ninh lại thì bên tay trái, từ phía chợ Truơng định lại thì bên tay phải. Nhà này bóp thì lòi cổ, cổ đỏ chưa biết vào cám hay chưa nhưng đại loại tính khấu hao mạng của 3-4 em nữa thì là tầm 500k/1em. Mình thì cạch mua chim nhà này rồi, chỉ mua dế và sâu thôi.

E giai đang online à hôm nào up oanh xanh lên đi "vật" quá

oanh lưng xanh của E Nhan 12345
    [IMG]show hàng

đây là E oanh lưng xanh của cậu
    [/IMG]
    con đây là E than mà nó đang thay lông cậu nhé
    còn đây là clip giọng hót của oanh lưng xanh
    <object class="restrain" type="application/x-shockwave-flash" width="640" height="385" data="http://www.youtube.com/v/CWFfm8lZrQc?version=3&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfc fcf&feature=player_embedded">
    <param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CWFfm8lZrQc?version=3&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfc fcf&feature=player_embedded">
    <param name="wmode" value="transparent">
    <param name="allowfullscreen" value="true">
    </object>

đẹp quá, thank anh nhiều, em này nuôi 1 năm chắc được như clip

Các cụ dãi ở đâu thế? Oanh lưng xanh đẹp nhưng em chưa thành công 1 con nào [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]

gửi bác coi77 đây là sân sau nhà anh Văn trong đà lạt, còn nuôi có thành công hay kô là do mình có dồn tâm sức vào hay kô thôi, bây giờ công việc bừa bộn
    chứ có phải nuôi mỗi chim đâu kô nên cũng hơi khó cho anh em nuôi bọn oanh này đồi hỏi phải chăm thường xuyên hơn , bác cứ làm cái lồng to là ok hết

hoho thì cậu nói sao A biết vậy nuôi lâu lâu thấy có Trứng là trả đấy nhé. Mà sao E này ngắn đòn nhỉ???

Chắc nó rét nên xù lông ra thôi ạ, bác nhan123 có duyên với Oanh quá!

chời lạnh mình vẫn bỏ em oanh này ngoài trời 24/24 em cháu vẫn khỏe lông hơi xù 1 chút vì tiếu sâu , ăn vào ok ngay

em cổ xanh của anh Văn nhé, anh làm lồng to chuẩn bi đón em nó đi, em muốn kiếm em cổ xanh nhiều hơn , nhưng em đó yếu quá kô dám bắt nhà lại hết chỗ nhốt , kô chăm được nên kô dám bắt thêm , anh nuôi đi xem hợp kô rồi em bắt tiếp nhé,
    kiểu này phải nhận vào cám và thuần các dòng oanh mới được thấy dễ quá, hehe
    ,

lồng thưa em cháu toàn thò đầu ra ngoài ngó mới chết,

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:36 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:33 AM ----------

lông cổ này chắc kô phải mái rồi anh nhỉ.............

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối