Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 87

Chủ đề: Tiếng đa đa mái

Tiếng đa đa mái

mình có tiếng đa đa mái(gô) có ai cần thì để lại mail mình gửi cho,giọng mái đã qua kiểm định vào rừng dụ tốt,nhưng muốn bắt được đa đa trống phải cắm nhiều giò một chút nhé

Bác Sáng gửi vào mail này cho em xin nhé. kuyenxdd45@gmail.con rừng của bác đã khỏi cánh chưa vây? dạo này có bẫy đc con gà nào không bác?

cho e xin tiếng đa đa mái với nha a trungnhi2309@gmail.com e cám ơn nhiều

a cho e xin tiếng đa đa mái vao mail trungnhi2309@gmail.com nha . e cám ơn a . a ở đâu vậy . có thể chỉ giúp e cách dợt mồi lở ko. e mới chơi nên ko dám mua mồi ngon chới

bác gửi cho mình với...đang nuôi em bổi tơ..tính kiếm tiếng mái cho em nó sung mau nổi...ihihihihih

mail mình là tammapn@yahoo.com
    thanks bác trước

Bác vananhbn cho em địa chỉ và số đt đi, hôm nào em đi HP bẫy cuốc sẽ rủ bác đi cùng. vì trước em cũng hay bẫy cuốc ở khu thành phố lắm, em vẫn muốn đi 1 chuyến nữa. ở hp thì cuốc rất nhiều. số đt của em : 0985038918. em tên Quyến

Bạn cho mình xin file tiếng đa đa mái với mail mình nè: thanhvnld@gmail.com cam ơn bạn trước nha.

Bác gửi vào mail : dunggarung84@gmail.com. Cám ơn bác trước nha. E có nuôi một con đã gáy mà gáy ít lắm.

bác gửi cho e nữa nha datnhungqn84@gmail.com cám ơn bác

Trích dẫn Gửi bởi trần kuyến
    Bác Sáng gửi vào mail này cho em xin nhé. kuyenxdd45@gmail.con gà rừng của bác đã khỏi cánh chưa vây? dạo này có bẫy đc con gà nào không bác?
    Bác này giống tôi thích bẫy chim, nhưng ở HP thì làm gì có đa đa mà bẫy nhỉ?

Trang 1 của 9 123 ... CuốiCuối