Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 87

Chủ đề: Tiếng đa đa mái

vâng chào bác, trước em sống ở HP, chủ nhật nào cũng phải đi chợ Hàng ngắm chim hiii, nhưng giờ em về quê trên bắc giang sống rồi bác ạ

Uh, trước đây tôi cũng hay đi chợ Hàng nhưng từ hồi có con không còn thời gian để đi nữa, bây giờ cũng đang tập tành bẫy cuốc, ở BG có đa đa và rừng để bẫy thì sướng nhất rồi

xin gửi về cho mình xin nhé culongdai2014@gmail.com, cám ơn cụ

chào,mọi người đã nhận được hết chưa a? chú ý phai này có thể đánh bổi được nhưng phải cắm nhiều giò một chút nhé,cứ dùng thoải mái đi vì mình đã thử dồi cho hiệu quả rất tốt,không được lạm dụng quá nhiều với đa đa mới nhé phải để phải để em nó gáy tự nhiên không sau này thành nghiện đấy hihi

Trích dẫn Gửi bởi phamvansangvn
    chào,mọi người đã nhận được hết chưa a? chú ý phai này có thể đánh bổi được nhưng phải cắm nhiều giò một chút nhé,cứ dùng thoải mái đi vì mình đã thử dồi cho hiệu quả rất tốt,không được lạm dụng quá nhiều với đa đa mới nhé phải để phải để em nó gáy tự nhiên không sau này thành nghiện đấy hihi
    dạ cám ơn a nha e nhận dc rồi............................................ ...

chào bạn! cho mình xin với nhé : nvl32@yahoo.com Thanks bạn!

Trích dẫn Gửi bởi trần kuyến
    Bác vananhbn cho em địa chỉ và số đt đi, hôm nào em đi HP bẫy cuốc sẽ rủ bác đi cùng. vì trước em cũng hay bẫy cuốc ở khu thành phố lắm, em vẫn muốn đi 1 chuyến nữa. ở hp thì cuốc rất nhiều. số đt của em : 0985038918. em tên Quyến
    OK, mình tên Dũng số dt 0936734822, hôm nào về HP bẫy cuốc gọi cho mình

Thanks bác trước. Bác cho em xin với. Mail của em là. (nhung.86.hoang@gmail.com
    Bác bận chưa mail được thì ace trên diễn đàn ai có rồi CC cho em xin với. Thanks all

Bác cho em với, ở nhà có em bổi nuôi hơn 1 năm mà chả thấy gáy gì, thử nghe em mái có gáy không?phiền anh Phamvansang gửi vào địa chỉ sau : vanthaohotel@gmail.com. Trân trọng cảm ơn và chúc sức khỏe Bác.

thank bác trước. bác cho e xin cào địa chỉ: doantoantp@gmail.com

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối