Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 71

Chủ đề: Khúc xuân phai.

Khúc xuân phai.

lâu rồi không có dịp ghé thăm anh chị em bạn hữu...nay xuân về maihac có chút quà quê xin được góp vui cùng cả nhà...

...........đón xuân.

dáng xưa...........

mừng thọ !

cám ơn anh chị em đã xem tin.
    maihac

con này cũng thuộc vào hàng bô lão rồi đúng không anh trông vẫn phong độ lắm

vẫn dep như hồi nào nhe..........................................

Tuy e có tuổi nhưng cái độ tuổi để giữ đẳng cấp vẫn còn, hoàn thiện thì thôi rồi lụm ơi, đúng gừng càng già càng cay

Trích dẫn Gửi bởi Vancouver
    con này cũng thuộc vào hàng bô lão rồi đúng không anh trông vẫn phong độ lắm
    chào bạn .
    cám ơn bạn đã ghé thăm...vâng em nó cũng rất nhiều tuổi rồi bạn ạ.

năm mới chúc bạn cùng gia đình hạnh phúc, sung túc, bình an !</font>
    maihac

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:07 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:03 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi GATRETCTRAVINH
    vẫn dep như hồi nào nhe..........................................
    chào bạn.
    cám ơn bạn đã ghé thăm động viên.
    năm mới chúc bạn cùng gia đình hạnh phúc, sung túc, bình an !
    maihac

<font size="1">---------- Bài viết thêm vào lúc 09:13 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:07 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi thaoct
    Tuy e có tuổi nhưng cái độ tuổi để giữ đẳng cấp vẫn còn, hoàn thiện thì thôi rồi lụm ơi, đúng gừng càng già càng cay
    chào bạn.
    cám ơn bạn đã ghé thăm...vâng. em nó vẫn phục vụ hàng ngày cho những em mái đó bạn ạ.

maihac

Em điều già nhìn vẫn con giữ được chút phong độ của thời trai trẻ , lâu quá ko thấy chú post dòng xám của chú . Hi vọng chú sớm trở lại hoạt động ở diễn đàn và cho tụi cháu mở rộng tầm mắt [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi GaKiengHN
    Em điều già nhìn vẫn con giữ được chút phong độ của thời trai trẻ , lâu quá ko thấy chú post dòng xám của chú . Hi vọng chú sớm trở lại hoạt động ở diễn đàn và cho tụi cháu mở rộng tầm mắt [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]
    Oh...chào bạn.bạn khỏe không ?
    cám ơn bạn đẫ ghé thăm động viên...thêm năm, thêm tuổi...thêm nhiều lo toan cuộc sống với gia đình...nên thú vui vì thế cũng phải ngắn lại bạn ạ. mình hiện tại chỉ còn vài chú thôi.hy vọng năm nay có được nhiều thời gian, để cùng góp vui cùng anh chị em.và nhất là bạn nữa.

chúc clb kiểng HN năm mới luôn mãi lớn mạnh.

MÃ phi vân đón xuân hồng
    ĐÁO cơn bĩ cực đến tuần thái lai
    THÀNH nhân hưởng phúc an bình
    CÔNG danh rạng rỡ chúc mừng tổ tiên

maihac

Trích dẫn Gửi bởi namnhocvtvn
    đồ cổ,gà cũng cổ= bức tranh quá khứ đẹp....................
    chào bạn.
    cám ơn bạn đã ghé thăm.
    năm mới chúc bạn cùng gia đình hạnh phúc, sung túc, bình an.

maihac

Trích dẫn Gửi bởi GaKiengHN
    Cháu có nghe ông cha dậy câu " Mỗi tuổi đuổi xuân đi " nhưng cháu nghĩ câu này ko hợp với người như chú . Đúng là thêm năm thêm tuổi , giảm sức khỏe . Nhưng tinh thần luôn thoải mái , sảng khoái , yêu đời thì tuổi tác ko thành vấn đề [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]
    Chúc chú luôn mạnh khỏe để tiếp tục duy trì đam mê !
    chào bạn.
    rất cám ơn bạn với những dòng chia sẽ trên...vâng.thật lòng mình cũng đam mê quá nhiều thứ...nhưng gà kiểng là thú mê nhất của mình.minh sẽ cố gắng trong năm nay đổ vài em..cười..

chúc bạn cùng gia đình sức khỏe bình an.

maihac

Cháu có nghe ông cha dậy câu " Mỗi tuổi đuổi xuân đi " nhưng cháu nghĩ câu này ko hợp với người như chú . Đúng là thêm năm thêm tuổi , giảm sức khỏe . Nhưng tinh thần luôn thoải mái , sảng khoái , yêu đời thì tuổi tác ko thành vấn đề [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]
    Chúc chú luôn mạnh khỏe để tiếp tục duy trì đam mê !

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối