Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Gà mồj bị bể

Gà mồj bị bể

Tình hình là gà mồj của mình bị gà bổj đá bây giờ không gjám cựa lạj gà bổj nửa thấy gà bổj rừng là la kêu gjựt dây bỏ chạy gà mồj mình còn tơ có cách naò khắc phục được e nó không như vậy có bị bể không. mong ae góp ý.

em có máy con rừng tơ cũng bị vậy nhưng là do gà nhà đá bây giờ đem đi ra rừng nó không chịu gáy nữa .Gà của bạn đẹp thì cho cản mái kiếm em khác chơi đi

A cho nhốt với em mái 1 thời gian xem sao, cách ly đừng để nó thấy con trống khác

Chào bạn theo ý mình bạn nên đổi hoặc đào tạo lại con mồi khác chứ cái thứ yếu bóng vía đó đem đi rừng có ngày tức mình nữa!

Cám ơn a đã góp ý.năm này bắt được nhiều bổj chưa a

gà vậy thì bỏ đi thay con khác thôi bạn ơi. tại gà rừng con nào cũng giống con nào vêk màu sác nên gặp gà rừng nó sợ. hồi trc minh chơi gà đá cũng vậy. găp con nào có màu sấc như vậy thì nó sợ tới già. còn con nào có màu khác thì nó vẫn đá bình thường

Gà mình ra rừng vẩn gáy khi bổj về thì không gjám cự lạj sợ nên bổj bỏ đj

Thế là xong hết gà mồj chơj rồj chán wa.Ae còn gà mồj không chja lạj cho mình 1 con.

không sao đâu bạn,thả ra cho nó đạp mái một thời gian,tìm e gà khác màu giống gà rừng cho đá liên tục vài lần là ra rừng là hết sợ liền bạn

Trích dẫn Gửi bởi longdph
    không sao đâu bạn,thả ra cho nó đạp mái một thời gian,tìm e gà khác màu giống gà rừng cho đá liên tục vài lần là ra rừng là hết sợ liền bạn
    Mồi bể như vậy chỉ có cho đạp mái lấy giống thôi chứ ko dùng bẫy được nữa đâu, cứ cố mang lên rừng lại mang cục tức vào người

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối