Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 162

Chủ đề: Gà đá bia

góp vui
    chú nọc phân vân...................
    [IMG]URL=http://s867.photobucket.com/user/gamaytruong/media/P1010066_zpsb069a6e5.jpg.html][/URL][/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi lê quang sơn
    Nhìn con gà mạnh dáng quá. Đem đá bia thì hơi uổng . Nhưng âu đó cũng là cái thú của người nuôi gà.
    Cầm con gà mình thấy khoái mà không đá thì tội no lại bực cái mình. Đá bia chắc mình khỏi bị cân ký.
    Trước cũng mê lắm mê nuôi là chính. Cũng mê đá cái cảm giác đưa con chiến kê mình lâm trận nó hồi hộp làm sao. Thấy mấy thằng bạn bị đem cân ký ( thời đó GV là 25000/kg) dzợ lên đóng phạt lãnh dề nhột nên nghỉ luôn.
    Nhiều lúc ngẫm lại thấy mình nhát hơn gà. Lại nghĩ dzợ lên lãnh thấy nhát hơn nen nghỉ luôn.
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Chúc các ae vẫn duy trì được thú chơi.
    Đá bia cảm giác thoải mái hơn đá tiền, đở cay cú hơn, mà cũng thỏa được niềm đam mê. Còn việc dzợ lên lãnh về thì hơi căng ah.

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:20 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:18 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gà may trường
    góp vui
    chú gà nọc phân vân...................
    http://i867.photobucket.com/albums/a...psb069a6e5.jpg" target="_blank">http://URL=http://s867.photobucket.c...69a6e5.jpg</a></a>[/url]
    Nó cũng muốn thử cảm giác lạ và độc, nhưng không được, lại gần là em nó phi thân liền, kaka. Đành xơi em lớn.

Đá bia mà toàn thứ giữ không. e chân dài cuối có phải asil ko vậy anh.

con khét này đúng là có dậm đầu hổ nhân tự thới, đúng là đâm ác thấy ớn, haha trước khi xỉu phải làm cho đối thù chết , haha

Gà đá bia

Thân chào ae ABV, đam mê môn gà đá, đá tiền thì ít mà đá bia thì nhiều, nay mình tạo chủ đề này mong góp vài hình ảnh con gà đá bia chơi cho diễn đàn thêm vui, mong ae cùng tham gia up hình, ném đá cho vui nhé, ...:
    Gà khét 2k8, 1x bia (khi 2k660):
    Lúc còn tơ

Khi trưởng thành, mặt:

Dáng

Cán

hậu

Đi với gái

ké 1 em chân dài

Chúc ae vui vẻ, ném gạch xây chuồng.

gà nhìn dáng mạnh quá đi ^^ .

Nhìn con gà mạnh dáng quá. Đem đá bia thì hơi uổng . Nhưng âu đó cũng là cái thú của người nuôi gà.
    Cầm con gà mình thấy khoái mà không đá thì tội no lại bực cái mình. Đá bia chắc mình khỏi bị cân ký.
    Trước cũng mê lắm mê nuôi là chính. Cũng mê đá cái cảm giác đưa con chiến kê mình lâm trận nó hồi hộp làm sao. Thấy mấy thằng bạn bị đem cân ký ( thời đó GV là 25000/kg) dzợ lên đóng phạt lãnh dề nhột nên nghỉ luôn.
    Nhiều lúc ngẫm lại thấy mình nhát hơn gà. Lại nghĩ dzợ lên lãnh thấy nhát hơn nen nghỉ luôn.

Trích dẫn Gửi bởi lê quang sơn
    hjz em mà bị cân kí chắc bỏ mẹ luôn ........................... .

Trích dẫn Gửi bởi Prothuc
    Đá bia mà toàn thứ giữ không. e chân dài cuối có phải asil ko vậy anh.
    Không phải asil bạn ơi, gà Việt, gốc Đồng Tháp .

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:01 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:57 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi dung_doanke
    con khét này đúng là có dậm đầu hổ nhân tự thới, đúng là đâm ác thấy ớn, haha trước khi xỉu phải làm cho đối thù chết , haha
    Anh nuôi nó mà cũng không biết cái vụ vẩy dậm đầu hổ nhân tự thới, thấy xổ hay hay thôi, có vẻ em rành về vi vẩy dữ ta.

không rành anh ơi, chỉ biết sơ sơ thui
    nói bậy người khác chửi chết, hehe,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối