Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 162

Chủ đề: Gà đá bia

Trích dẫn Gửi bởi linh_ke
    Em cú thi lớp nào chưa bạn ?.......
    Ủa cú nào hả bạn mình đâu có cú đâu ? .

Xin chào ae ABV, mình có em gà vàng khoảng 2k3, muốn giao lưu đá bia với ae, ae nào gần chổ mình (UBND xã Mỹ Lộc, cách Q.8 HCM khoảng 26km theo QL50) thân mời qua giao lưu vui chơi, vui là chính, vài lon bia (chia đều) + xác gà thua, hình em nó nè:

chúc ae vui vẻ.

thằng Dũng rảnh mà nhà lại gần nữa đó anh Trí ơi, hú nó là bay xuống liền kkk

Trích dẫn Gửi bởi Tri_MyLoc
    Xin chào ae ABV, mình có em gà vàng khoảng 2k3, muốn giao lưu đá bia với ae, ae nào gần chổ mình (UBND xã Mỹ Lộc, cách Q.8 HCM khoảng 26km theo QL50) thân mời qua giao lưu vui chơi, vui là chính, vài lon bia (chia đều) + xác gà thua, hình em nó nè:
    chúc ae vui vẻ.
    hjhj, còn con nào không anh để e xách đi đá bia dùm cho kkkkk,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, sắp có đợt đá bia rui

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:14 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:09 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cocbc
    thằng Dũng rảnh mà nhà lại gần nữa đó anh Trí ơi, hú nó là bay xuống liền kkk
    rãnh mà không coq gà bằng kg anh Trí m ơi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Sap co da bia to chuc o dau vay dung_doanke?k co ga co vao xem duoc k?da ga noi hay ga tre vay ban?

nhà Trí ở UBND xã Mỹ Lộc hả?Mình cũng ở gần đó.Hôm nào mình về qua T uống cafe nhak.Mình thích đi giao lưu thôi,chứ mình k có gà để đá

Trích dẫn Gửi bởi dung_doanke
    hjhj, còn con nào không anh để e xách đi đá bia dùm cho kkkkk,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, sắp có đợt đá bia rui
    còn , bữa nào anh đem qua gởi em đi đá bia .

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:22 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:21 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi jerry@
    nhà Trí ở UBND xã Mỹ Lộc hả?Mình cũng ở gần đó.Hôm nào mình về qua T uống cafe nhak.Mình thích đi giao lưu thôi,chứ mình k có gà để đá
    ok, có j alo trước nha, số của T : 0917610690 .

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:22 PM ----------

Anh định cho em đá bồ câu này đi đá bia nè Dũng:
    Em nó lúc nhỏ:

đá bồ câu

và bây giờ

Khoảng 1k3, 1k4 Kh ui .

ok anh vậy bữa cn nào a có đi ngang thì thảy qua cho e. vì e đi làm ngày thường không có ở nhà hi

2.9 này mình về Mỹ Lộc nè.Có gì mình alo Trí ra uống cafe.Bữa đó T có ở nhà k vậy?

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối