Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Gà Mexico 7 tháng tuổi xin chào các bác

mới dc ông a tặng con mexico 7 tháng này,mới 7 tháng mà đã 2kg6 rồi,mới win 1 trận
    ,mình phải công nhận con này tốt độ đá của nó nhanh thật
    mình chơi gà dc 1 năm mà vẫn chưa biết nhìn bổn gà,nay nhờ mấy bác xem con này như thế nào giùm mình nhé.thank các bác
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

cựa mới búp mà đã đem đá rồi hả a? hình tướng tá lông lá đẹp quá, mã vàng chân xanh màu mạnh, thích cái đường lông trắng dưới mỏ.

mình chỉ cho đá chơi thôi ko gắn cựa,nó ra đòn rất nhanh

Mình cũng có người bạn chơi gà Mehico, nhưng mình thấy dáng gà Mehico cũng giống y gà Mỹ(đuôi nhổng) chứ đâu phải dáng này. Không biết có đúng không. Xin các sư kê vào chỉ giúp với!!

Trích dẫn Gửi bởi firewallpaultra
    Mình cũng có người bạn chơi gà Mehico, nhưng mình thấy dáng gà Mehico cũng giống y gà Mỹ(đuôi nhổng) chứ đâu phải dáng này. Không biết có đúng không. Xin các sư kê vào chỉ giúp với!!
    bạn có thể search google gà mexico thì biết mà,thường thì gà mexico con trống ko có râu trắng ngay cổ chỉ có gà mái mới có,nhưng con này nó hưởng dc gen của mẹ nên có râu trắng,gà này mồng lá nhưng mình cắt mồng nó rồi

Trích dẫn Gửi bởi chuoituyet
    mình chỉ cho đá chơi thôi ko gắn cựa,nó ra đòn rất nhanh
    mới 7 tháng mà đã gây án rồi.......nhưng đá không gắn cựa thì làm sau biết win 1x vậy bạn...thắc mắc chút xíu nhé

Trích dẫn Gửi bởi GaRung_TraVinh
    mới 7 tháng mà đã gây án rồi.......nhưng đá không gắn cựa thì làm sau biết win 1x vậy bạn...thắc mắc chút xíu nhé
    gà này của chủ top dáng mạnh mẻ rất chuẩn, còn tơ mà đá gà dể bị bể lấm bác à, nên chăm sóc 3 tháng nữa hà đá. Tôi cũng thắc mắc giống anh Dũng (garung-travinh)

Ai đời gà Mehico mà lại có đuôi ben như gà mỹ nè trời, điếc không sợ súng mà

Trích dẫn Gửi bởi GaRung_TraVinh
    mình dân mới vô nghề nên ko rành về vụ này,chỉ là thằng bạn có gà nên dem qua đá giao lưu,nó đá gà kia chừng 4 cái là con kia bỏ chạy té khói[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:57 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:55 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi gatrect
    gà này của chủ top dáng mạnh mẻ rất chuẩn, còn tơ mà đá gà dể bị bể lấm bác à, nên chăm sóc 3 tháng nữa hà đá. Tôi cũng thắc mắc giống anh Dũng (garung-travinh)

ko biết gà này dc 2 năm thì đạt trọng lượng bao nhiu nữa,mới có 7 tháng mà nó nặng 2.6 kg dáng to cao lắm bạn

Trích dẫn Gửi bởi gatrect
    "Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe"
    Vô đây xem nè coi mấy con này đuôi có nhỏng không!!
    http://www.jaltembasol.com/Archives/...20fighting.htm

Trích dẫn Gửi bởi firewallpaultra
    "Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe"
    Vô đây xem nè coi mấy con này đuôi có nhỏng không!!
    http://www.jaltembasol.com/Archives/...20fighting.htm
    Đây là gà mehico 75 nè anh, làm gì mà có đuôi ben, anh gì đó nói đúng rồi, anh không rõ sau không hỏi, mình thắc mắc tí, mình thấy anh sau sau đâu đó, hơi có cái gì đó không ổn

Hình này của mấy sư kê trên diễn đàn đã lâu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối