Kết quả 1 đến 3 của 3

Gà Nhân Tự Đầu Hổ

Ae cho mình hỏi vảy nhân tư đầu hổ ở ngón chúa với gà văn võ song toàn(2 hàng trơn 3 hàng lở) vảy nào lợi hại hơn.Mình mới tập chơi gà thì tình cờ mua đc em nhân tư đầu hổ gà ô mỏ đen mắt đen chân đen mồng dâu vảy chân khô, ra 1 mùa lông thì chân chuyển xanh màu xanh gần như màu mắt mèo chỉ cỏn lại 1 ít màu đen thoi.Có 1 sư kê có con tía mắt đỏ mồng dâu chân màu vàng hơi nhạt,vảy bóng mỏng.Cả 2 con đều cùng chạng như nhau,gà ô đá hầu,tía mé hầu, thế trùng nhau trồng dựng.mình mới xổ con ô nó đá gà họ hồ 1 nheo 1 con mắt sang đầu hồ 2 nheo con kia làm con gà kia ko thấy gi cả chỉ đứng 1 chỗ.Còn gà tía của sư kê kia đá mé 1 phát là lật qua bên nhìn như gãy mặt ra, đầu hồ 2 lấy 1 mắt nheo 1 mắt.
    Mình thấy hơi sợ ko dám xổ với gà tía .Mình đọc trong sách thấy cả 2 vảy đều ghê như nhau.
    Mong các cao thủ chỉ bảo thêm,sorry máy cùi quá và ko biết cách úp ảnh lên cho ae xem,đợi về hỏi cách úp ảnh sẽ úp lên ho ae xem gà ô của em
    <font size="4">Cảm ơn ae đã dành ít thời gian để đọc.

</font>

vảy này là hiếm gặp lắm đấy, chúc mừng bạn đã có được 1 em gà hay nhé.[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG].

Bạn vào trang uphinhnhanh.com
    Sau đó chọn khung "chọn tệp" nó sẽ hiện ra phần chọn hình trên máy của bạn, chọn hình bạn cần đưa rồi bấm "open"
    Sau đó chọn khung "upload"
    Rồi copy phần chèn vào forum rồi dán lên trang abv là được.