Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

Cách tính màu mạng gà cựa.

Mình thấy nhiều AE hay thắc mắc về cách tính màu mạng của các loại gà...,mình thấy hay lên chia sẻ lại cho nhưng AE nào chưa coi hoặc chưa biết về màu mạng...,còn những AE nào coi rồi thì xem lại cho vui nhen ! đây là hình coppy của người khác thôi...hehehe...
    <font color="magenta"> MỜI ANH EM KHAM KHẢO NHÉ !

</font>

bài này của anh Vnreddevil tổng hơp từ nhiền nguồn khác nhaul , Cám ơn Bác đã trích dẫn ....

Póc tem liền [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/wink.png[/IMG] ... Cảm ơn a Toàn thật nhiều. Bài viết rất hữu ích!

bài này của vnreddevil bên diendancacanh đây mà,hehe một thời chơi cá nên rành mấy bài bên đó lắm.............................Nhưng dù sao cũng cảm ơn chủ topic đã mang qua đây cho anh em đọc.

cho bài này lên trên đi addmin ui, cho anh em đễ kiếm. bài viết kì công wa'

bài viết quá hay!hy vọng anh Toàn còn đủ sức viết tiếp đến hết trước khi ra đi,keke nghe anh kêu khổ quá mà hehe

đọc lại 1 lần nữa và chỉ nói 1 chữ Good
    /.................................................. .

Tài Liệu Được Lấy Nhiều nguồn Mình úp Lên khi nào AE Cần Đến Thì Coi Nhé !!

CÁCH CHỌN GÀ ĐÁ

troi,ko co đoc, đọc hết chăc tẩu hoả quá toàn ui,coc khoai đọc này lem nè heheheh,thua 7 cai rui,nghiên cứu đi.,mai da 2 con hỏi them duongtrungquoc di,cảom nua,con bông là ok,con kia la tiu.phán dai cho coc lung bung luon.gởi lại.tuy chửi lộn,nhưng giờ thít rùi nhe.

hồi đó giờ cũng thích vụ này nhưng bữa ưa ganoi đọc bài xem bài viết của anh thanhson về mạng wa màu mắt lại thấy trái ngược với cái màu lông làm tui tẩu hỏa nhập ma. Giờ thật là lùng bùng thật

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối