Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 53
    đọc xong không còn biết con là con gì luôn

Trích dẫn Gửi bởi ltdhong
    Đọc một hồi lùng bùng hết cả đâu óc
    ac ac chú mà còn như vậy thì em cháu thì.............................huhuhuhu

Bài của toan_ket hay quá, ai là người viết/dịch những trang này đảm bảo rất đam mê gà ^^

mình mạng hỏa. Nhưng lại thích ô. Mới mua 2 chú. Không biết có bi sát không nữa

Chào các sư kê, em là linh mới mong các sư kê chỉ giáo thêm :
    Theo như bài viết cùa anh Toàn_ket :Bính, Đinh thuộc hỏa nhưng khi em xem lịch thì Bính, Đinh là ngày Thổ. Vậy khi xem ngày để đem gà đi đá thì xem theo cái nào? Rất mong được chỉ giáo thêm.

hịc hịc màu mạng tôi chẳng tin...tôi có con vàng ức ó 8 tháng tuổi, sau 3 tuần tôi cho nó vụt được 3 cái. 2 cái đầu giết 2 con lai 25, cái thứ 3 giết con lai 50, mà gà thì ít hơn gà đối phương 1 chấm. hôm rồi tự tin tính vụt thêm cái nữa...được anh bạn thâm niên về gà cũng thuộc dòng sư kê. bảo gà anh vàng chân xanh là thổ hôm chủ nhật tuần rồi. bảo ngày hôm nay vàng xuống sức, có thể ăn khét, điều, gặp xám thì thua. đúng như dự đoàn hẹn gà móc ra cân ngay con xám khét...hơn 1 chấm đá cho ăn 8. gà mình bửa nó 1 cặp vô ngực thấy nó lình xình ai dè gà lai nó nuốt sặc, bởi qua lưng con vàng của em lật se...hịc hịc em vớt gà luôn. giờ thì tin..

cái màu như Lý Tự Thành nói thì khắc nặng khỏi cần tới ngày
    vàng mà gặp xám chua lắm bạn ơi, A tieuke nói cũng đúng trước tiên vô truong ngồi địa xem chủ trường hum nay úp gà màu gì roi vo xem bao hàng 5 cái đầu màu đó win từ 3 trở lên, nhưng để ý sẽ có 1 khoảng thời gian màu đó sẽ thua lại đó nha hjhj

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:15 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:13 PM ----------

vàng với xám là khắc nag nhất thì phải thua 70%. A tieuke di trường nhìu nên biết vụ này nà

Trích dẫn Gửi bởi Huyền Phong
    Chào các sư kê, em là linh mới mong các sư kê chỉ giáo thêm :
    Theo như bài viết cùa anh Toàn_ket :Bính, Đinh thuộc hỏa nhưng khi em xem lịch thì Bính, Đinh là ngày Thổ. Vậy khi xem ngày để đem gà đi đá thì xem theo cái nào? Rất mong được chỉ giáo thêm.
    tui cũng đang lấn cấn cái na`j. Lúc trước thì tính ngày theo như bài viết của a TK nhưng theo kinh nghiệm thi` tính ngày theo cách mình và bạn xem thi` có số % chính xác hơn. Theo kinh nghiệm những lần như thế thì đem gà theo ngày thì tốt đừng đem gà co mau` khắc ngày, gà có màu bị ngày khắc...trên màu nhưng n1o chánh ngày thì cũng khó ăn...

Có lẻ cách tính thực tế nhất là ngày nào thấy màu nào thắng thì đem màu đó ra quân.

đúng thiệt,càng ngày càng thấy dd này hơi bị kinh.....có lè phải thank pak Toàn này 1 cái.vui là chính,ko quan tâm ai nói gì,nói nhiều mà ko làm được bao nhiêu thì cũng chán há ae.vui nhe.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối