Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 63
    bài viết rất hay và mang nhiều ý nghĩa. thank..................

đây mới là cao nhân ẩn mình.bài viết hay quá.chúc abv nhà mình ngày càng phát triển

phảng phất hình ảnh của tui ở đâu đó trong bài viết của anh, thanks anh nhiều ... một bài viết hay [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

thanks huynh vldh_khach có bài viết dài có chất, có lượng.
    đầu bài viết "hay"
    cuối bài viết "lạ"
    đọc hết bài universe không biết nên chơi hay nên bỏ môn này.
    universe nghĩ là bài này thích hợp với những ae mới chơi , còn những ae chơi lâu năm thì đã từng "lên bờ xuống ruộng" với con gà nên hiểu quá rõ vấn đề này nên rất khó bị "banh xác".
    universe cũng chơi nhiều môn nhưng thích nhất là môn gà này vì tìm chút cảm xúc: sự hồi hộp khi thả gà, lâng lâng sung sướng khi chiến thắng, sự thất vọng và trống vắng khi thua trận. hiiiii

Mình tính bỏ cái môn chơi đá gà chỉ đổ gà kiếm cơm, lâu lâu đá 1 vài cái chơi vui, giờ đọc bài viết này xong chắc càng phải quyết tâm hơn nữa, theo đuổi nghiệp băng cựa thả gà hoài mệt quá, nhiều khi thấy kèo xương khó nhai lại ăn mà ko dám ăn, đụng kèo thơm thì xong trận hóa ra thúi hoắc, tóm lại thì chả có thằng nào cờ bạc mà giàu, chỉ có thằng giàu mới có khả năng chơi cờ bạc( sau đó nó còn giàu ko thì ... hên xui!!!!) hehehehe...................

bài viết hay quá ! phẩng phất ý nghĩa THIỀN trong đó! lâu rùi mới thấy lại 1 bài viết sâu sắc như vậy

Trích dẫn Gửi bởi trilongkhanh
    Mình tính bỏ cái môn chơi đá gà chỉ đổ gà kiếm cơm, lâu lâu đá 1 vài cái chơi vui, giờ đọc bài viết này xong chắc càng phải quyết tâm hơn nữa, theo đuổi nghiệp băng cựa thả gà hoài mệt quá, nhiều khi thấy kèo xương khó nhai lại ăn mà ko dám ăn, đụng kèo thơm thì xong trận hóa ra thúi hoắc, tóm lại thì chả có thằng nào cờ bạc mà giàu, chỉ có thằng giàu mới có khả năng chơi cờ bạc( sau đó nó còn giàu ko thì ... hên xui!!!!) hehehehe...................
    đi đá gà ngán cái cảnh , mình mê quá mua gà , đổ gà , tầm gà ... người ta đi theo đá ké , ăn thì nhậu nhẹt này nọ cũng chả còn bao nhiêu , thua thì ngặm luôn cục muối mặn đắng vừa mất tiền , vừa mất gà ...haha , mà dính vô rồi muốn thoát ra thật khó anh ơi , em ủng hộ ý kiến đỗ gà kiếm cơm của anh ak . chơi hoài cũng ko giàu nổi anh ơi , dù mình ngày càng kinh nghiệm đầy mình nhưng vẫn lọt hố hoài [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

Bài viết rất hay. Cảm ơn anh đã chia sẽ.
    Em mới tập chơi gà. Kiểu này em phải in ra, tối đọc nghiền ngẫm kỹ mới được.
    Chúc anh luôn mạnh khỏe để viết tiếp những bài viết hữu ích cho anh em.
    Thân!

Cảm ơn Anh về bài viết.

"không có gì là tuyệt đối đúng hay sai. Đừng kính phục ai một cách mù quáng cũng đừng vội xem thường ai. Hãy học những gì cần học."
    "Đừng bắt chước hoặc phản bác ngay những gì người khác làm. Hãy cố hiểu mục đích ở đằng sau. Vấn đề không phải là ‘làm thế nào’ mà quan trọng là ‘tại sao’"

07 điều căn bản của bác thật hay và ý nghĩa. Nó đã giúp bản thân mình nghiệm ra được nhiều điểm thiếu xót. Không chỉ có thể áp dụng trong môn chơi gà của ae mình mà theo gatre_vt nghĩ có thể áp dụng cho rất nhiều lĩnh vực khác nhau. Đọc xong bài viết ngộ ra được rất nhiều điều hay đáng học hỏi. Thanks chủ thớt. Mong rằng dd ABV ta sẽ có thêm rất rất nhiều bài viết có chất lượng như thế này.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối