Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 42 của 42
    Xjn ít kinh nghjệm nuôj gà tre sao cho gà cứng cáp chứ gà em 1kg đúng mà chân mềm xèo àk

Trích dẫn Gửi bởi gatrect
    Rùi rảnh bữa nào mình quay lại mấy clip tre đá để mấy bác bàn luận, gà tre chân cao ráo....hình dài đã là lợi thế rùi.................còn gì.........

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:26 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:22 PM ----------

Cám ơn bác rất nhiều................chơi lâu chưa chắc đã đúng hoàn toàn............mỗi nhà mỗi cảnh, mỗi người mỗi đúc kết riêng sau mỗi trận mạc.............nếu bác biết lấy thực tế từ bài viết này và kinh nghiệm của chính bác đúc kết thành bài của chính mình.......khi lâm trận chắc ăn bác có cửa thắng hơn người ta rùi............tôi biết thì chia sẽ cho anh em liền...không giấu đâu, giấu tức bụng chết............còn nhiều bài hay lắm để từ từ viết gửi lên..........chứ viết nhìu quá bị ném đá liền đó.....hic...hic
    mình có con gà mái tre 2 chân có 3 hàng vảy từ gối xuống tới cựa (mỗi chân đều có 4 vảy) .. cho hỏi để cản mái tốt ko .. tks..đọc trên mạng thì ngta nói là tứ quí, người thì nói là 3 hàng lỡ..@@

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345