Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Cái này của đòn, còn gà cựa thì bay qua rẹt rẹt, đá mà ko biết xài vũ khí thì có trên mạng, hạp ngày cũng mất mạng như chơi, nhưng đôi khi cũng có trùng hợp là nguyên cả ngày hễ gà có màu đó ( VD chuối, điều, hay khét ... ) thắng giòn giã hoặc thua te tua.

ráng coi ngày đi rồi từ từ đi theo con gà luôn bạn ôi hihihihihih

Quan trọng là nhìn hết màu con gà hay không rồi mới xài sách này được bạn ơi.Gà chưa tới mà người tới trước thì xài sách này thi...........

- Ngày giáp,ât`= Mộc( Xám)
    - " Bính,đinh = Hỏa (Tía,điều)
    - " Mậu,kỷ = Thổ (vàng)
    - " Canh, Tân = Kim (Nhạn)
    - " Nhâm,quý = Thủy( Ô )
    * ngày mộc thì tía mạnh;vì Mộc sinh hỏa.Đi giáp một vòng các hành sinh lẫn nhau,vd:mộc sinh hỏa,hỏa sinh thổ,thổ sinh kim,kim sinh thủy,thủy sinh mộc.Khi đem gà đi đá thì xem ngày ta được sinh thì không sợ là đối thủ màu gì mà chỉ sợ gà không biết đá và không biết đâm mà thôi,ai nói gì thì nói chịu khó học hỏi thì có lợi chứ không có hại

Cái Dụ Này Thì 50/50 Đồng Nghĩa Với Hên Xui [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG] . Coi thì Coi cho Tới Ko thì Thui . Mak Bây Giờ đá Giỏ Điệm Lên Cân Ai cho Chay Mak chay Đây bạn , Nếu Chạy Dc Thì Theo Mình Nghĩ Thì Chắc Cung ko có Ai Đá Với Mình Nữa [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG] . Thân Bạn Vài Lời Góp Ý Vui

cái này cũng khó hiểu và khó tin quá nhỉ , mình cũng ko tin mấy vụ màu mè này lắm đâu, theo mình con gà mình đá hay , đá có cựa đâm nhiều , cựa nghiệt thì thế nào cũng ăn , nếu gặp con gà trên mạng mình mà nó đá ko hay thì ko hiểu làm sao ăn con gà của mình đc?

Theo em cách xem màu gà mạng gà này chỉ đúng cho gà đòn mà thôi vì đá đòn đá lâu và dai nên gà mới ra hết đòn đc , còn nếu chơi gà đá cựa sắt thì con nào đâm trước , cựa nghiệt thì ăn thôi màu mạng gà ko quang trọng là mấy , nói chung gà, nuôi đúng thì ăn thôi vì cựa sắt đá nhanh ăn thua lắm

Thắc mắc có gì ko đúng xin bỏ qua. Ngồi hóng cao nhân chỉ dạy thêm [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/smile.png[/IMG]

theo ngâm cứu thì xem ngũ hành trong đá gà phải xem được 5 món này nè, mạng gà mình, mạng gà đối phương, ngày đá, giờ đá, hướng thả gà, ví dụ ngày Mộc, giờ hoàng đạo là giờ ngọ và mùi, hướng tài thần là chánh đông, thì mình ôm con xám tuyền sắc 2k6 hẹn gặp con khét 2k5, đá xổ 2 triệu thôi, hẹn lúc 11h30 đến 12h10 lên cựa xong mình chọn hướng chính đông mà thả gà. gần 2 tháng này ngày nào cũng mon men qua trường gà kiểm chứng thấy 95% là đúng.

Mạng thằng chủ cao hơn mạng con gà, hễ đang trong luồng hên thì ôm con nào hay đá hàng xáo nằm trên nằm dưới gì cũng ăn, còn rớt vô luồng xui thì chỉ có nước ra đường rầy nằm giữa...

Trích dẫn Gửi bởi trilongkhanh
    Mạng thằng chủ cao hơn mạng con gà, hễ đang trong luồng hên thì ôm con nào hay đá hàng xáo nằm trên nằm dưới gì cũng ăn, còn rớt vô luồng xui thì chỉ có nước ra đường rầy nằm giữa...
    em đồng ý quan điểm với anh, em thấy chổ em rồi, khi vào luống hên anh Lùn trong xóm cho mướn con nào cũng ăn, anh Hậu khi hên thả con nào ăn con nấy = ngược lại hihihihi

gà chuối vàng chân trắng mạng gì dậy mấy anh,[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/tongue.png[/IMG],,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối