Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi trandaica
    em là dân mới vào nghề,nhìn thấy đàn tép của các bác em mê luôn,các bác xem ở Vĩnh phúc hay là ở hà nội có chỗ nào bán thì chỉ em vs nha,
    sdt 0167413 6465
    mail :dhung.cnc@gmail.com
    mong các bác chỉ giáo
    Vĩnh Yên cũng gần mà ,tầm ~55-60km mất tầm 1 tiếng rưỡi đi xe,thoải mái bác ạ,e toàn gửi đi Hải Phòng,Nam Định,Đà Nẵng...Sài Gòn hao hụt ko đáng kể !

ở VP thì mình không biết nhưng ở Hn thì bạn lên 72Nguyễn Trường Tộ hoặc mini Aqua ở 60 Tràng Thi nhưng bạn ở tận Vĩnh Yên thì xa quá sợ mang tép về không chịu nổi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]

làm 1 cuốc đến nhà mrkin xem mô hình nuôi tép xong mua về chơi đi bạn.

Tình hình là tuần nay tép nhà em thấy hiện tường die vài em. Không biết có sao ko nữa, mình chỉ cho ăn TOMBOY của của Kin, 2 ngày cho ăn Tảo nhật của CJ thi thoảng cho ăn lá dâu tằm. Không biết nó có thiếu chất gì ko nhỉ, mấy em chết là vừa lột vỏ xong thì chết. HIC

Trích dẫn Gửi bởi VNT
    Tình hình là tuần nay tép nhà em thấy hiện tường die vài em. Không biết có sao ko nữa, mình chỉ cho ăn TOMBOY của của Kin, 2 ngày cho ăn Tảo nhật của CJ thi thoảng cho ăn lá dâu tằm. Không biết nó có thiếu chất gì ko nhỉ, mấy em chết là vừa lột vỏ xong thì chết. HIC
    khả năng bạn cho ăn nhiều quá ô nhiễm nước,cho ăn dâu tằm là đc rồi,3 ngày vứt cho nửa viên tảo nữa thôi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Đàn tép đỏ đẹp và đông quá nhỉ! Bể của tôi 80 lít thì thả được tối đa bao nhiêu tép rc nhỉ?

đàn rc khủng quá phê lòi mắt ra................................

Trích dẫn Gửi bởi rugi
    khả năng bạn cho ăn nhiều quá ô nhiễm nước,cho ăn dâu tằm là đc rồi,3 ngày vứt cho nửa viên tảo nữa thôi [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    bác cho hỏi , nếu nguyên nhân là ô nhiễm thì có giải pháp xử lí không? 1 tuần nay, tép của mình cũng mỗi ngày 1 em, mà toàn tép mái. hiện tượng không ôm trứng được, hoặc ôm được thì cũng xả không nở.
    liệu nền làm từ năm 2009 đến nay chỉ bổ sung thêm ADA, có ảnh hưởng không nhỉ? thnks

sao anh cuội tài thế, có điều kiện mong anh chỉ giáo

Bác có chơi PHÓTTOSHOP không mà em thấy tép nhà bác đpej quá cơ. ĐỎ RỰC LỬA luôn

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234