Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31

Chủ đề: Viên tảo spirulina

Thấy bạn mua tảo cho tép mà không bao bì như vậy thì mua loại cho người uống rồi dùn cho tép hay hơn...vi hiện nay trên thi trường đang có 1 số loại hàng giả không biết đường đâu mà lần.....

Hôm trước e định mua hộp 2200v giá 650k các bác xem có được không

Tép không ăn hết đâu, người phải ăn đỡ đó ! hơn nữa không phải lúc nào chúng cũng ăn đều cả.

Ở ngoài Hoàng Hoa Thám e thấy nó cũng bán 1 bịch to tướng mà rẻ lắm, nó ghi là tảo rong biển. Chả hiểu có phải giống mấy loại các bác nói ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi binhdinhcong
    Hôm trước e định mua hộp 2200v giá 650k các bác xem có được không
    Em cũng mua giống bác để uống và cho cả tép ăn. Nhưng hôm trc thả thấy thỉnh thoảng có viên phai ra màu đỏ đỏ nên không dám uống nữa. Đang định gọi điện cho bọn bán hỏi xem thế nào.
    Bác có bị thế ko?

Mầu đỏ giống cá xinh đang bán đấy bạn ah họ bán 1k/ v đấy

Trích dẫn Gửi bởi ndl
    Theo thông tin đang xôn xao bàn tán trên mạng thì tảo đang bán ở VN rất hiếm tảo xịn, giờ muốn tảo xịn chắc chỉ gửi xách tay về là chắc ăn thui [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]
    ý anh là hàng vn ko xịn hay là hàng nhập về nhưng là hảng giả.. hàng nhái...?

Trích dẫn Gửi bởi KrazYellow
    ý anh là hàng vn ko xịn hay là hàng nhập về nhưng là hảng giả.. hàng nhái...?
    Hàng giả hơi bị nhiều. Chỉ có người mình tin tưởng xách tay về mới tin được. Hơn nữa thuốc ở nước ngoài khi gần hết hạn sử dụng được bán rất rẻ. Ví dụ lọ thuốc nếu uống phải hết 1 năm thì khi lọ thuốc đó còn hạn sử dụng gần 1 năm được bán với giá rất rất rẻ.

Cái này em thấy bán 1k 2 viên bán ầm ầm. Không biết co phải loại tảo này không nhỉ

mình thấy có nhiều loại, bạn có kinh nghiêm dùng loại gì của Nhật, Đức, Viẹt nam không ?

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối