Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    Bạn có thể ra cửa hàng giới thiệu sản phẩm của CA PCCC thành phố Hà nội tại phố Phan Chu Trinh hoặc quanh khu vực phố Yết Kêu cũng có

Mình muốn mua 1 cái bình CO2 loại nhỏ nhất cho cái bể 40*30*20 trồng rêu của mình thì mua ở đâu và giá là bao nhiêu vậy các bác.
    Ở HN nghe

Cám ơn các bạn.
    Như vậy là mình sẽ phải mua bình chứa cháy dạng hóa lỏng sau đó mang đi nạp khí CO2 phải không?

Bạn qua nhà Lợi Yến ẵm 1 bộ complet luôn, khỏi suy nghĩ.

hix Lợi Yến không thấy reply gì cả nên chưa biết giá cả thế nào để còn chuẩn bị

Cái này trên 4rum đã có nhưng ko rõ chỗ nào ? Bác đến chỗ cuối đường Tôn Thất Tùng ( đường đi qua trường ĐH Y khoa ) gặp đường Trường Chinh. Nhìn chéo sang đường Trường Chinh phía cây xăng có một cửa hàng bán dụng cụ chữa cháy. vào đó hỏi sẽ có hết. Nói chung bình CO2 cho chúng ta ở đó ko có mà là bình chữa cháy. Cần thì họ nạp lại cho chúng ta

Ngay tại cửa hàng đó họ nạp luôn ( mình đã từng nạp lại bình ở đó, sáng mang đến, chiều lấy ). Còn van, đồng hồ thì họ ko có

Ở Lợi Yến đang có bình 8kg, giá cả bộ bao gồm van, dây, bộ trộn kính , bình là 500k.

Bệ 3Kg mình còn thấy to thế mà bạn lải chỉ mình bình 8Kg thì....[IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/sad.gif[/IMG]. Các pác kiếm đâu ra mấy cái bình nhỏ xinh đấy nhỉ

Bác có thể lên chỗ anh Phát cửa hàng cá Aquarium ở số "400 bao nhiêu", mình không nhớ rõ lăm, phố Hoàng Hoa Thám (đi chiều Ngọc Hà lên Bưởi thì cửa hàng bên tay phải). Ở đấy có bình co2 dùng 1 lần vứt đi...cỡ to hơn chai ga bếp du lịch..

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối