Kết quả 1 đến 7 của 7

cửa hàng cá cảnh thủy sinh 528 Hoàng Hoa Thám -HN , bán hàng kiểu Chặt Chém!

Chiều qua mình mua chai phân nước của Thủy Mộc (loại Fertilizer Liquid 2 - dành cho cây rễ ra ổn định).
    Giá: 180k/chai.
    Địa chỉ nơi mua: 528 - Hoàng Hoa Thám -HN
    (Nhà này còn cửa hàng nữa số 6 trăm bn đấy, k nhớ )

Về tìm hiểu, mới biết là bị Chém nặng (?)
    (Chai này các cửa hàng khác bán 50k là cùng)

Mình Alo hỏi lại bà chủ hàng(mẹ của đứa bán hàng ở 528, số đt 098 915 28 24).
    Lúc đầu thì bảo để hỏi lại con, rồi trả lời, lúc sau thì bảo: Mua thì phải tìm hiểu kỹ trên mạng,.v.v..Tóm lại là mua rồi, khỏi thắc mắc!
    Uh, thì đúng là phải tìm hiểu kỹ. Nhưng ko ngờ bị mua giá đắt gấp 3,4 lần ở chỗ khác (?)

Mình thông tin lại như vậy để a e có đi mua cửa hàng này thì nên tìm hiểu cẩn thận.

Thôi cạch mặt ra bác ợ [IMG]http://www.*****************/forum/images/smilies/wink.png[/IMG] bán hàng kiểu rẻ rách thế này kiểu gì cũng sập tiệm

Đồng ý với bạn, gặp những cửa hàng như vây chỉ 01 lần.

mình mua 1 chai 30ml của CH Sơn YẾn 15k, thử dùng xem sao. ko biết có hiệu quả k nữa, hàng vn.

chai đấy có 50k bác chủ mua giá đấy chát quá hic .................................

Đang định ra đó mua ít đồ đọc được top này... dẹp bỏ ý định!

Chắc cửa hàng này chỉ tập trung vào đối tượng khách hàng vãng lai tham quan một lần duy nhất thôi đó mà.
    Nói chung mua đồ thủy sinh thì cứ đến những địa chỉ quen thuộc trên diễn đàn nếu bạn không muốn đi tìm những trải nghiệm mới.