Kết quả 1 đến 8 của 8

Tôi muốn thiết kế Bể cá treo tường

Tôi mới gia nhập thành viên của diễn đàn, nhờ các Bác chỉ giáo. Sự việc như thế này:
    Tôi muốn làm một "bể cá cảnh treo tường" mà chưa biết bắt đầu từ đâu, có người nói nó được kết cấu từ: Khung sắt, gỗ công nghiệp & kính. Nhưng các bước thực hiện & tiến trình làm như thế nào, nhờ các Bác đi trước chỉ hộ tôi nhé, hoặc gửi thư theo:
    email:thu_ksh@yahoo.com.vn
    Tôi cảm ơn trước mọi người!

Bạn làm 1 bể dài tùy ý sâu khoảng 16cm .Gỗ có thể đặt ở hàng mộc là 1 khung để chụp vào bể.Sau cùng khoan 2 thanh ngang để treo bể<cái này kiếm ở hàng sắt>.Chúc bác sớm hoàn thành.

Bình thường thôi, có gì đâu mà khó khăn thế các bác. Trước khi thiết kế phải quan sát không gian nhà mình cái đã xem đặt chỗ nào là thuận lợi cho việc thay nước sau này và tất nhiên là phải mang tính thẩm mỹ nữa chứ ha! chúc các bác thiết kế thành công, nếu xong rồi thì post lên cho anh em xem với nhé!

có gì bác fone cho em. Hôm nào rãnh rỗi đi uống cafe em hướng dẫn cho.

dụ này em mới biết đó nha ........................

Bạn tham khảo thêm ở đây nè http://www.*****************/forums/sh...ad.php?t=26701

Bác tham khảo cái này nhé cũng âm tường đó.
    [/url]

Dù mới biết chơi thủy sinh nhưng em cũng mún sau sẽ có một bể nằm ẩn trong tường, vừa đẹp vừa gọn.
    Bạn tham khảo thêm ở đây nè http://www.*****************/forums/sh...ad.php?t=26701
    Link die rùi... chắc do lâu quá ^^